ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเจอเต็มๆเลยผม หลอนสุดๆ  (อ่าน 3103 ครั้ง)

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
เมื่อวานเจอเต็มๆเลยผม หลอนสุดๆ
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 01:45:43 PM »
เมื่อวานได้ไปเที่ยวมา เจอน้องคนนึงหน้าตาถูกใจเลย ขึ้นงานด้วย พอมาช่วงอาบน้ำ เริ่มได้กลิ่นปากน้อง (ขนาดน้องใช้น้ำยาบ้วนปากแล้วนะ ) ผมก็โอเคพยายามไม่คิดอะไรมาก ต่อมา มานัวเนียบนเตียง แม่เจ้า กลิ่นตัว มาอีก  :91: เอาละเริ่มไม่แข็งแล้วตรู ซักพัก น้องคงเริ่มมีอารมรณ์ น้ำป่าไหลหลาก โอ้โห ทีนี้กลิ่นแรงสุดๆ บอกตรงๆนาทีนั้น fail มากๆ อยากจะลงงานเลยก็กลัวน้องจะเสียเซลฟ์ก็เลย บิวท์ตัวเอง จนเสร็จ  :015:

อยากรู้เวลาพี่ๆเจออย่างผมแบบนี้ ทำยังไงกันบ้างครับ ? ลงเลยหรือฝืนอยู่ต่อ แล้วกล้าบอกน้องตรงๆมั๊ยครับ ? ปกติเวลาผมเที่ยวเจอมากสุดก็กลิ่นปากอย่างเดียว นี่เล่นมาครบทุกทางเลยจริงๆ  :009:

ผมไม่เอ่ยชื่อร้าน + น้องนะครับเพราะน้อง service mind ดีเลยละครับ เสียแต่เรื่องนี้อย่างเดียว  :013:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: เมื่อวานเจอเต็มๆเลยผม หลอนสุดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 04:20:05 PM »
มี 2 ทาง เลือกครับ

1. อดทน นวดต่อ เพราะไงๆ เสียตังมาแล้ว

2. ลงเลย กลับบ้าน แต่อาจไม่ได้ ตังคืน 555
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: เมื่อวานเจอเต็มๆเลยผม หลอนสุดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 06:47:56 PM »
5555555+ เคยเจอครับเคสแบบนี้

ของผมเจอน้องหัวเหม็น เหมือนไม่ได้สระมาผม 4-5 วันไงงั้น = =

ต้องพยายามไม่เอาหน้าไปใกล้หัวน้อง บอกให้น้องช่วยมัดผมไว้ละกัน 555+

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 06:58:33 AM »
ผมว่าถ้าหนักจนไม่ไหวจริง แบบว่าดูท่าจะไม่มีอารมไม่แข็งแน่ๆเลยนะ

ขออนุญาตน้องแล้ว ดแกล้งถามว่ากี่โมงแล้วทำทีตกใจว่ามีนัดงานไว้ แต่ลืมเพิ่งนึกขึ้นได้แล้วรีบลงเลยครับ :012:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1419
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 11:02:26 PM »
ง่ายมาก แวมไพร์เจอมาแล้ว

ก็แค่บอกว่า .. น้องครับ พี่เมื่อยมาก ตั้งใจมานวด

น้องไม่ต้องปล้ำพี่ครับ ไปนั่งที่ปลายๆ นวดขาพี่นะ

เด๋วพี่ทิปให้ปรกติ. พี่ขอหลับสักครู่ไม่ต้องคุยครับ

ออฟไลน์ manonsun

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 11:36:26 PM »
ผู้ดูแล น้องๆในแต่ละที่ ควรจะกำชับให้น้องๆ รักษากลิ่นปากให้หายเหม็นก่อน ทำงานนะครับ  บางร้านเจอปลาเน่าตัวเดียว เข็ดขยาดไม่กล้าไปที่นั่นอีกเลย  ถ้าพี่ๆดูแล ดีๆ ตัวหอม ปากหอม หอมไปหมด จะดีเยี่ยมเลยครับ

ออฟไลน์ karn6996

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 07:47:18 PM »
 :038: อยุ่ตงไหนอะครับ