ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แอปเปิ้ล ----> เด็กน้อยขี้อาย นักหวดลูกขนไก่ เลยพาขึ้นไปหวดซะเลย / K RCA (ปลามี)  (อ่าน 22029 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิตคุง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 74
น้องแอปเปิ้ล สาวน้อยพูดน้อย ยิ้มเก่ง หุ่นบางกรอบเดินเข้าร้านมา
ท่ามกลางสายตาหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่มองตามกันตาเป็นมัน น้องมาในชุด
กีฬาที่ค่อนข้างรัดรูป กางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบ เอาตรงๆก็ไม่ค่อย
ได้เห็นน้องๆในชุดนี้สักเท่าไหร่ ส่วนใหญ่แต่งสวยในชุดแซ็กเพื่อให้ดูเซ็กซี่
แต่นี่มาในลุคสปอร์ตเกิล ถามพีอาร์ ก็บอกมาว่าน้องไปตีแบ็ดมา
เป็นนักกีฬาแบดมินตั้น จากการประมวลด้วยสายตานักกีฬาแบบนี้เนื้อตัว
น่าจะเฟิร์มแน่ๆ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
น้องแอปเปิ้ล / K RCA

• *
ไม่รอช้าบอกพีอาร์เลยว่าขึ้นคนนี้ล่ะ สักพักน้องก็ออกมาพาผมขึ้นห้อง
ผมเดินตามเธอ มองเรียวขาทั้งคู่ของแอปเปิ้ล ช่างเรียวสวยและเนียน
ดีจริงๆเข้าห้องไปผมตรงเข้าไปกอดก่อนเลย ดูซิว่าเนื้อตัวจะแน่นเฟิม
อย่างที่คิดมั้ย ใช้ได้คับ น้องยิ้มเก่ง ถามอะไรก็ยิ้มตลอด คุยน้อย ไม่เป็นไร
เราคุยภาษากายกันดีกว่าว่าแล้วเลยจับน้องถอดเสื้อผ้าเลยดีกว่า ดูน้อง
เขินอาย แต่ผมยังยืนยันว่าขอถอดให้น้อง เพราะมันได้ฟิวกว่า

• *

• *

• *
ถึงจะเขิน แต่ก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรมากมาย จนถอดหมดกำลังจะเข้าสำรวจ
น้องดันวิ่งหลบไปหยิบผ้าเช็ดตัวมาคลุมซะก่อน อดเลย น้องบอก
ให้ผมไปอาบน้ำก่อน ละค่อยสำรวจตอนนั้นก็ได้ ผมก็ไม่ได้ขัด เดินตาม
ไปโดยดี งานอาบน้ำถือว่าผ่านทำได้ดี แต่มีผมคอยกวนตลอด 555
น้องอาบอย่างตั้งใจ ผมก็คอยกวนตลอดใช้มือสำรวจนู่นนี่ไปเรื่อย
ไม่รู้เป็นไร ยิ่งเจอเด็กอายๆยิ่งชอบแกล้ง

• *

• *
ตัดมาที่เตียงผมล้มตัวนอนให้น้องทำงานตามเสต็ป เสต็ปมาตรฐาน
ทำได้ดีครับ จนได้เวลาที่จะพาน้องข้ามสเต็ปมาตรฐานละ ซึ่งผมต้องทำเอง
จับน้องพลิกลง แล้วเริ่มรุก ฟิลลิ่งที่ได้เหมือนแบบกำลังแกล้งเด็กที่ไม่ประสา
คนหนึ่ง ที่พอบิ้วไปน้องก็ทั้งอายทั้งเสียว มือจิกปากกัด แต่ก็ไม่กล้าส่งเสียง
ได้เรย ยิ่งไม่กล้าส่งเสียงผมยิ่งจิต บิ้วหนักเข้าไปอีกจนสมควนแก่เวลา
คว้า CD ออกมาโหลด น้องผงกหัวขึ้นมามอง เสร็จแล้วก็หลับตาปี๋
เหมือนรู้ชะตากรรม

• *

• *
ผมจับเอวเล็กๆของน้องขยับให้เข้าข้อ จับพลิกหน้าพลิกหลังได้หมดไม่มีขัด
พออารมณ์น้องเริ่มมา ผมยิ่งเร่งสปีดให้เร็วขึ้น ทีนี้เสียงมาเต็มครับได้อารมณ์
สุดๆ ผมเลยจับเรียวขาคู่งามขึ้นพากที่คอ ละพาเธอไปถึงที่พร้อมๆกัน
จบที่สะกอร์ 1:1 นอนพักกันทั้งคู่จนหายเหนื่อยแล้วไปล้างตัว อาบไปผมก็ยัง
แกล้งน้องไป คุยน้อยต้องเจอแกล้งแบบนี้ 555 แต่ตัวเสร็จก็ทิปให้ น้องยิ้มให้
ไหว้ขอบคุณอย่างสวย หน้าสวย งานดีแถมยัง NMT แบบนี้หายากครับ
ถ้าชอบฟิวแกล้งเด็กต้องลองคนนี้ครับ