ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซานตี้คนนี้ไม่ให้ของขวัญแต่ให้ความเสียว ซานตี้ฮิคาริ The Bonanza+ปลาแบบเบาๆ 9 ใบ  (อ่าน 2393 ครั้ง)

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
หลังจากได้อ่านการบ้าน+ชมปลากรอบน้องฮิคาริ แห่งThe Bonanza จากท่านEbbyในห้องHot Homework
ก็อยากจะตามไปลอกการบ้านสักครั้ง ได้โอกาสเหมาะจึงไลน์จองคิวน้องช่วงดึกๆ ผมไปถึงร้านก่อนเวลาเล็กน้อย ชำระค่าฟูลคอส
แล้วไปรอน้องในห้อง ไม่นานก็มีเสียงเคาะประตูสวรรค์ น้องฮิคาริ มาในชุดซานตี้สุดเซ็กซี่ พร้อมถุงใส่อุปกรณ์คู่ใจของน้อง
น้องส่งน้ำให้ดื่มพร้อมขึ้นมานั่งคร่อมบนตัก พูดคุยทักทายกันได้ไม่กี่ประโยค น้องก็โน้มคอผมไปจูบแลกเอนไซน์กันอย่างเมามัน
ก่อนที่อารมณ์จะเตลิดจึงขออนุญาตน้องจัปปลาสักนิดหน่อย น้องขอสวมบทนาย-บ่าว งานถนัดของน้อง แต่เป็นประสบการณ์ใหม่ครั้งแรกของผม
ถ่ายไป ถอดไป นัวไปจนแทบทนไม่ไหว น้องก็พาไปอาบน้ำทำความสะอาด ในห้องน้ำน้องก็ปรนนิบัติผมซึ่งเป็นเจ้านายด้วยการจัดบอดี้ให้ชุดใหญ่
แล้วก็นั่งลงไปคว้าแท่งไอติมเข้าปากทั้งดูดทั้งเลียแบบหิวโหย ตรงนี้บอกเลยว่าโคตรเสียวจนเกือบทะลัก ออกมานอนรอน้องที่เตียง
คราวนี้ผมตกเป็นทาสของน้อง น้องฮิคาริจับมือผมไขว้หลังพันธนาการไว้ด้วยกุญแจมือหนังสีดำ ปิดตาผมไว้ด้วยผ้าขนหนู หมดทางขัดขืน
(ความรู้สึกผมตอนนี้คือค่อนข้างตื่นเต้น เพราะไม่เคยแนวนี้มาก่อน แต่ก็เต็มใจจะลอง) น้องเอาปากมาประกบอยู่กับปากผม แลกลิ้นกันพัลวัน
สักแป็บผมก็รู้สึกเย็นวาบที่หัวนม สัมผัสได้ว่าน้องอมน้ำแข็งไว้แล้วเลียผมทั้งตัว ลงไปถึงแท่งไอติม น้องคว้าไอติมเข้าปากที่อมน้ำแข็งไว้
ทั้งเสียวทั้งเย็น ผมบอกน้องว่าอยากกินของน้องบ้าง น้องก็ปลดพันธนาการให้ ผลักน้องนอนลง ผมก็จัดการดูดจุกสวยๆทั้ง2ข้าง
มือล้วงไปที่ช่วงล่างกลีบสวย ใช้นิ้วนำร่องเข้าไปจนชุ่มฉ่ำ ก็จัดการลงลิ้นทาสีอยู่นาน เสียงร้องของน้องโคตรดี avสุดๆ น้องพูดขึ้นมาว่า
หนูอยากโดนเ..ดแล้ว จากนั้นก็สวมเกราะให้น้องขึ้นควบก่อน ดูหน้าน้องตอนควบไปพลางมือขยำหน้าอกน้องไปพลาง มันดีสุดๆ
ตอนด๊อกกี้น้องพูดขึ้นมาว่า"พี่ตีหนูหน่อยๆ" จัดการตีก้นน้องให้ตามที่ขอ เพี้ยะๆ ก่อนที่ผมจะแพ้แตก ขอถอดเกราะให้น้องจัดการCar Park
น้องฮิคาริดูดเกลี้ยงเข้าปากไม่เหลือสักหยด แล้วอ้าปากโชว์ น้ำเยอะมาก ทันใดนั้นน้องกลืนลงคอไปหมดแล้วเลียปาก บอกว่าน้ำพี่หวานจัง
ถือเป็นประสบการณ่ใหม่ที่ดีจริงๆ ระหว่างขึ้นงานผมอาจจะมีจังหวะตื่นเต้น ติดๆขัดๆไปบ้าง แต่น้องบริการดีสุดๆตั้งแต่ต้นจนจบ ไม่แผ่วเลย

สรุปงาน น้องฮิคาริ The Bonanza หน้าอกแท้ไซส์33 จุกสวยดูดมัน ช่วงล่างตัดแต่งขนมาเหลือนิดหน่อย กลีบปิดชิดสวย ก้นเด้ง
เรื่องงานบนเตียงไม่รู้จะบรรยายว่าดียังไง ดีไปหมดทุกอย่างทุกลีลาจริงๆ ส่วนท่านใดอยากได้งานแบบปกติ ไม่ได้อยากใช้อุปกรณ์ใดๆ
น้องฮิคาริก็จัดให้ได้ทุกแบบนะ น้องสายบู๊ 10/10 มีโอกาสต้องไปซ้ำอีก

ป.ล.1 ขอบคุณการบ้านท่านEbbyที่ผมกล่าวถึงช่วงต้นครับ ลอกการบ้านท่านไม่ผิดหวัง
ป.ล.2 ปลาทุกใบที่ลง ให้น้องดูก่อนแล้วนะครับ ผ่านการอนุมัติ555

เชิญชมซานตี้ฮิคาริ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
Re: ใกล้ปีใหม่ไปหาซานตี้ ฮิคาริ The Bonanza+ปลาแบบเบาๆ 9 ใบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 04:21:27 AM »
เซ็กซี่ซานตี้

• *
Re: ใกล้ปีใหม่ไปหาซานตี้ ฮิคาริ The Bonanza+ปลาแบบเบาๆ 9 ใบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 04:26:07 AM »
สุดสวยซานตี้

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1401
เพิ่งเข้ามาอ่านเจอ   ทุกสิ่งทึ่ท่านเล่าคือสิ่งที่ฮิคาริมีแต่น้องอีกมากมายไม่มี
เอาจริงๆวันนี้จะหางานสนุกเต็มไปด้วยรสชาติแบบนี้คงหาไม่มีแล้วครับ​   คนที่ไม่ได้ไปเจอฮิคาริผมว่าน่าเสียดายประสบการณ์​เซ็กส์ที่มหัศจรรย์เช่นนี้
ถ้าถอยไปราว20ปีก่อน​  สามคนดังแห่งเอวิต้าอาบอบนวดผมเคยลงการบ้านไว้​  ก็คืองานแนวนี้แต่สาบสูญ​ไปหมดแล้ว​ จึงเหลือแค่ฮิคาริคนเดียวที่เป็นตำนานของงาน​ BDSM

ออฟไลน์ JACK98

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 20
+1 เสียงครับ มันสุดชนิดขาสั่น บรรยายไม่ถูก

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
 :035: อยากให้ มาหาที่บ้าน   :81:

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128