ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวเสี่ยแพปลา มันของปลอมนะครับ  (อ่าน 1717 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ข่าวเสี่ยแพปลา มันของปลอมนะครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2020, 01:52:26 PM »
อันนี้น่ะครับ

“มันคือข่าวปลอม ทำใาส่งกันเอาฮาเฉยๆ”

เห็นเชื่อกันเป็นตุเป็นตะ

ปกติเค้าไม่ลงชื่อ ลงรายละเอียดกันนะครับ ไตร่ตรองกันซักนิดนึง

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
Re: ข่าวเสี่ยแพปลา มันของปลอมนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2020, 08:18:32 PM »
เชื่อว่าคนเขียนเนี่ยอยู่นอกวงการ ส่วนคนเที่ยวเห็นชื่อสถานที่ก็รู้แล้วว่าปลอมครับ บางอันเจ๊งไปเป็นชาติ

From now on, I will stand in Heaven.