ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านนานเที่ยวที​ น้องของขวัญ​ @April spa  (อ่าน 2580 ครั้ง)

ออฟไลน์ ballrafael

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พอดีเข้า​ กทม​ ไปทำธุระแถวรังสิตเลยหาข้อมูลร้านๆแถวนั้นหาไปหามาเลยเจอร้าน​ April Spa จากนั้นได้ถามรายละเอียดกับ​ Pr.

Pr. ตอบไลน์เร็วมาก ถามค่าคอร์ส + ขอรูปปลากรอบน้องๆ
ได้โปรจองก่อนลด100 และไปเลือกน้องที่ร้านเอาครับ :044:

ไปถึงร้าน​ Pr​ มาแนะนำเจอน้อง เลือกทันทีไม่มีลังเล น้องของขวัญ​ ตัวเล็กๆ ผิวขาว​ น่ารักครับ

ตัดมาที่ห้อง น้องอาบน้ำสะอาดดีมากทุกซอกทุกมุม​ อิอิ หลังจากนั้นน้องก็มาจัดให้เลย​
น้องเริ่มซุกมาที่ซอกคอ ใจสั่นไปหมด
นอนหงายน้องจัด CD  น้องร้องเพลงไปพลางมองตาเราด้วย สุดจะกลั้นใจเอาใว้ น้องร้องเพลงได้สุดจริงๆ​
ครั้งนี้จบไป2ดอกเพลียเลย

น้องคุยสนุกดีนะ​ เป็นคน​ friendly มาก
ตัวเล็กๆ เด็กๆ น่ารัก ชอบไฟหน้าใหญ่ๆ ผ่านได้เลยครับ

Pr. น่ารักแนะนำรายละเอียดดีมากครับ :032: