ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พริตตี้สาว หน้าสวย แลกkiss กันดูดดื่ม รอบที่3 แพรอท@Funky spa  (อ่าน 2432 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
อีกหนึ่งลายแทง ที่น่าไปหาคร้าบบบ  :012:

ถ้าชอบคนสวย จูบแลกได้ ผมว่าไม่น่าผิดหวังครับ

เพิ่มเติมคืองานน้องแตกต่างจาก น้องอื่นๆ ที่ผมเคยไปขึ้นงานมา

งานลงลิ้นทั่วร่าง และที่แปลกแต่จริง เป็นคนเดียวที่นุ่งผ้าอาบน้ำให้ลูกค้าครับ

มันเลยเป็นเอกลักษณ์ของน้องแพรอทไปละ

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
ท่านไปดึกๆ คนยังน้อยอยู่ไหมครับ ผมออกมาน่าจะ1ทุ่มกว่าๆอ่าครับ

ผมว่าช่วงนี้ วันเสาร์ อาทิตย์คนน้อยๆลงนะครับ ส่วนวันธรรมดานี่ยังแน่นเหมือนเดิม

ลูกค้ามี Walk In มาเรื่อยๆ

ผมนั่งรอน้องอันนาชั่วโมงนึงได้
จากสามทุ่มถึง 4 ทุ่ม

พีอาร์โทรไปตามให้ จริงๆน้องจะเข้าเที่ยงคืน

อุตส่าห์ไปแซะมาจากคอนโดเลย ที่นี่บริการดีจริงๆ :044:

ระหว่างนั้นก็คุยเล่นกับน้องที่สนิทกัน

เจ้าซาบะ เจ้าหมูปิ้ง :81:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ลูกค้ามี Walk In มาเรื่อยๆ

ผมนั่งรอน้องอันนาชั่วโมงนึงได้
จากสามทุ่มถึง 4 ทุ่ม

พีอาร์โทรไปตามให้ จริงๆน้องจะเข้าเที่ยงคืน

อุตส่าห์ไปแซะมาจากคอนโดเลย ที่นี่บริการดีจริงๆ :044:

ระหว่างนั้นก็คุยเล่นกับน้องที่สนิทกัน

เจ้าซาบะ เจ้าหมูปิ้ง :81:

แสดงว่าลูกค้ามากันดึกๆ ว่าแต่เจ้าหมูปิ้งนี่คือน้องท่านใดครับ เรียกสะน้องมาอ่านนี่มีเคืองนะเนี่ย 5555
 :048: :048: :048:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
ฟิตกันมากๆ

ทั้ง พี่ Siskiyou. และคุณ Lights
เที่ยวไปตามใจฝัน

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Collect more Beautiful Memories
แสดงว่าลูกค้ามากันดึกๆ ว่าแต่เจ้าหมูปิ้งนี่คือน้องท่านใดครับ เรียกสะน้องมาอ่านนี่มีเคืองนะเนี่ย 5555
 :048: :048: :048:

น้องชื่อ หมูปิ้ง จริงๆ แต่ไม่ค่อยโปรโมท
เหมือนน้องกลัวๆเจอคนรู้จักครับ

• *
ฟิตกันมากๆ

ทั้ง พี่ Siskiyou. และคุณ Lights

อาจารย์ tomi กะใช่ย่อยนะครับ

• *
ฟิตกันมากๆ

เพิ่งจะว่างช่วงนี้แหละครับ หลังจากทำงานมา3อาทิตย์ไม่ได้ไปไหนเท่าไร

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
แจ่ม