ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นสายเสร็จยากบ้างมาช่วยกันหน่อย  (อ่าน 2290 ครั้ง)

ออฟไลน์ longleg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ผมเป็นสายเสร็จยากเนื่องจากยึดถือคติสุภาพบุรุษมาตั้งแต่วัยรุ่น ตลอดชีวิตเซ็กส์ผมจะฝึกกลั้นสุดฤทธิ์เพื่อให้ผู้หญิงเสร็จแล้วเสร็จอีกจนเธออิ่ม จากนั้นผมจึงจะปล่อยให้ตนเองเสร็จตาม จนแฟนผมต้องขอร้องว่าขอเสร็จพร้อมกันเถอะนะ เราเสร็จครั้งเดียวก็พอ แต่ขอเสร็จพร้อมกันนะ ผมอยากตามใจแฟนแต่ก็ไม่ค่อยสำเร็จ เพราะเธอจะเสร็จนำไปก่อนหลายครั้งเสมอ

จนอายุมากขึ้นใกล้เกษียณ อาการเสร็จยากยิ่งมากขึ้นกว่าสมัยหนุ่มๆ น้องๆที่ผมขึ้นด้วยไม่ว่าจะนางฟ้าขนาดไหน น้องจะเสร็จแล้วเสร็จอีกจนอิ่ม แต่สุดท้ายผมก็ไม่เสร็จต้องเสร็จด้วยมือตนเองอยู่บ่อยๆ

ผมเพิ่งมาพบวิธีแก้เมื่อไม่นานมานี้เอง นั่นคืองดดื่มกาแฟก่อนเที่ยว งดนานเท่าไหร่ยิ่งดี จะทำให้ควบคุมการเสร็จได้ดีเท่านั้น สาเหตุคือไอ้เจ้ากาแฟเป็นตัวการไปกดประสาทความรู้สึกให้ทำงานน้อยลงนั่นเอง

ใครสายเสร็จยากลองงดกาแฟก่อนเที่ยวดูนะครับ ได่ผลอย่างไรเล่ากันฟังบ้าง

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ใครเป็นสายเสร็จยากบ้างมาช่วยกันหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 06:22:09 AM »
ผมเป็นคนไม่ชอบกาแฟตามแฟชั่นคนทำงานออฟฟิศ  เห็นมันกินกันทุกวัน  ของพวกนี้มันสะสมในร่างกายปีสองปีไม่รู้สึกหรอก  ต้องเป็นสิบปีถึงจะส่งผลต่ออวัยวะในร่างกาย  ที่ไม่เสร็จเพราะในร่างกายมันพังหมดแล้ว  ไม่ได้เกี่ยวกับการงดกินก่อนเที่ยว  คนรักสุขภาพจริงๆไม่มีใครกินกาแฟหรอกนะ 

ผมไม่ดื่มกาแฟอะไรทั้งนั้นผมยังเสร็จโคตรยากเลย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
Re: ใครเป็นสายเสร็จยากบ้างมาช่วยกันหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 10:54:44 PM »
เสร็จยากเหมือนกันครับ วิธีแก้ของผมคือต้องพักผ่อนให้พอและไม่เครียดครับ ช่วงไหนนอนน้อยหรือเครียดจะเสร็จยาก เรื่องอาหารก็มีส่วน ผมพบว่ากินแตงโมจะช่วยเพิ่มสมรรถภาพครับ พอลองหาข้อมูลก็เป็นแบบนั้นจริงๆ บางทีก่อนเที่ยวผมกินเป็นลูกเลย 555 แล้วก็ควรงดหรือลดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ครับเพราะทำให้เสื่อมสมรรถภาพในระยะยาว ลองดูครับ

อ้อ ผมก็เป็นคนที่ชอบให้ผู้หญิงเสร็จก่อนเหมือนกันครับ แต่บางทีนานเกินน้องบางคนไม่ชอบ น้องอาจจะเจ็บ ผมเลยมักจะซ้ำกับน้องที่ชอบเสร็จหลายๆครั้งหรือรับกับเราได้ ส่วนคนไหนที่เร่งหรือบ่นว่าเจ็บให้เรารีบเสร็จ ผมจะไม่ซ้ำกับคนนั้นครับ เพราะบางทีเราก็เสร็จยากจริง ถ้ามาเร่งเรายิ่งเสียอารมณ์

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2020, 02:15:14 PM »
ผมเสร็จยากครับ เสร็จเร็วไม่กี่ครั้ง มันอยู่ที่ความพร้อมของร่างกาย อารมณ์ร่วม ครับ ถ้าปล่อยให้เป็นตามธรรมชาติ ไม่เร่งรีบก็เสร็จได้ครับ แต่ถ้าน้องคอยถาม เมื่อไรจะเสร็จ นั่นแหละครับจะทำให้เสร็จนานขึ้น เพราะอารมณ์ไม่ต่อเนื่อง