ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆ คงต้องว่างงานกันอีกสักเดือนสองเดือน  (อ่าน 4086 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2

ออนไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: น้องๆ คงต้องว่างงานกันอีกสักเดือนสองเดือน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 10:26:17 PM »
4 ม.ค. มันห่างจากวันนี้แค่ 7 วันนะครับ ไม่ใช่สองเดือน

ออฟไลน์ SAS

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: น้องๆ คงต้องว่างงานกันอีกสักเดือนสองเดือน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 10:37:31 PM »
ปกติปีใหม่ หลายร้านก็ปิดอยู่นะครับ น้องๆไปเที่ยวกัน แต่ปีนี้อาจพิเศษหน่อย ปิดเหมือนเดิม แต่อาจจะไม่ได้ไปเที่ยว

ออฟไลน์ baros123

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 10:39:35 PM »
ดูแล้วบางที่ไม่ยอมปิด เดี๋ยวกลัวจะโดนบุกทลายปิดแบบบ่อนระยอง ต้องช่วยๆเตือนให้เคารพกฎเกณของสังคม

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 06:10:40 AM »
ไม่ใช่บางร้าน  หลายร้านมองว่าตัวเองเป็นสปา และเดือนนี้ก็น่าจะจ่ายส่วยครบแล้ว  ไม่มีใครมาบุกหรอกครับถ้าจ่ายครบทุกหน่วยแล้ว ที่เคยจับออกทีวีนั่นมันขายเด็กต่ำกว่า 18  จ่ายเท่าไหร่ก็ไม่รอด  จะมีกรณีเดียวที่จะปิดทุกร้านคือสั่งล็อคดาวน์ปิดร้านสปาด้วย  อย่างนี้ถึงจะปิดสองสามเดือน  ซึ่งดูแล้วหลังจากกลับบ้านปีใหม่กลับเข้ากรุงเทพ ยอด กทม.พุ่งเกินพันแน่ๆ  สิ้นเดือนมกราโดนปิดยาวแน่ๆ  ส่วนร้านที่ปิดตอนนี้ส่วนมากเจ้าของสถานที่จะสั่งให้ปิด

ดูทามไลน์บางร้านบอกว่าไม่มีค้าประเวณี  ตลกดี
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 03:56:14 PM »
ปิดแค่อ่าง

นกป.& นวดนาบเปิดปกติ

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 07:02:44 AM »
ไปเที่ยวให้ไว

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 08:04:41 AM »
Back to the future แดจาวูย้อนเวลาไปสงกรานต์ที่แล้ว  กทม.สั่งปิดสปาแล้ว  ย้อนกลับไปตอนที่ร้านส่วนมากปิด  ส่วนที่เปิดก็คือแอบเปิดหรือไม่ก็เอาเด็กในร้านไปรับงานในโรงแรม   ดีอย่างเดียวคืออาทิตย์นึงทำงานสองวัน  เดือนนึงทำงานแปดวัน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 02:15:29 PM »
ล่าสุดร้านหลายร้านเปลี่ยนชื่อใหม่หมดแล้วครับ  ย้อนเวลากลับไปตอนสงกรานต์จริงๆ