ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง น้องโบอา สวย แซ่บ แรง ดุ  (อ่าน 3784 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
การบ้านครั้งนี้เกิดได้ เพราะน้องยอมมาที่ฟังกี้

ย้อนกลับไปวันแรกของสัปดาห์สุดท้ายปี2020 และคงจะเป็นการบ้านสุดท้ายของปี2020ด้วย

ผมเองจองน้องไว้ล่วงหน้า เพราะเคยอ่านการบ้านน้องโบอามาบ้าง

พอชำระค่าคอร์สเสร็จ เพราะก้อมาพาไปที่ห้อง น้องแบบ เงอะงะ งงๆ เพราะน้องมาที่Funky เป็นครั้งแรก และผมเป็นรอบแรกของน้องในวันนี้

มาถึงห้องน้องก้อชวนคุย คุยกันเพลินๆทำความรู้จักกันก่อน แล้วน้องก้อชวนไปอาบน้ำ

งานอาบน้ำน้องมีจุดขายอยุ่นะครับ อาบน้ำกันอยุ่ดีๆ ก้อสาวน้องชายเรา แล้วก้อให้ผมหันหลังจะล้างครีมอาบน้ำให้ แต่น้องก้อมาสวมกอดผมจากด้านหลัง แล้วจุฟที่ต้นคอมือซ้ายน้องลูบไล้ที่หน้าอกผมจากด้านหลัง ส่วนมือขวาน้องก้อบีบนวด ขย้ำ น้องชายผม เล่นเอาผมที่เสียวกันเลยที่เดียว

:032: :032: :032:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: การบ้านย้อนหลัง น้องโบอา สวย แซ่บ แรง ดุ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 04:25:45 PM »
หลังน้องอาบน้ำให้เราเสร็จก้อมานั่งที่โซฟา
สักพักน้องเดินออกจากห้องน้ำมา น้องก้อสลัดผ้าออก แล้วก้อมานั่งข้างๆมาคุยกันสักพักน้องจุฟแก้ม จุฟปากผม แล้วก้อลุกไปที่เตียง พร้อมกันก้อจูงมือเราดึงเราไปที่เตียง

น้องไม่มีนวดครับ มีแต่บู๊เลย

หลังติดเตียง น้องก้อเริ่มบิวต์ที่หน้าอกผมน้องมั่นเขี้ยว ครับทั้งใช้ลิ้นตวัด แล้วก้อใช้ริมฝีปากดูดแรงๆ

มือน้องก้ออยุ่ไม่สุข ลูบไล้ที่ทั่วจนน้องเริ่มก้มลงไปหาน้องชายผม

น้องถามผม พี่Sexจัดหรือเปล่า ตัวพี่ทั้งตัวขนเยอะนะเนี่ย หน้าจะSexจัดอยู่ใช่ไหม
เราก้อยิ้มๆ ผมเองก้อไม่รู้เหมือนกันแค่ไหนถึงเรียกว่าSexจัด กำลังจะพูดอยุ่ดีๆ

• *
Re: การบ้านย้อนหลัง น้องโบอา สวย แซ่บ แรง ดุ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 04:29:32 PM »
“โอ้ยยย” ผมร้องออกมา เพราะน้องก้มลงไปดูดกลืนน้องชายผมไปแล้ว งานน้องแรงอยุ่ครับ ขึ้นสุดลงสุด แถมดูดแรงอีกด้วย ใครชอบสายหวาน ผมไม่แนะนำนะครับ ท่านอาจจะ จอดรถได้เลย ในเวลาแค่ไม่ถึง3-4นาที หลังจากน้องชายท่านถูกกลืนไป

มาต่อครับ น้องเล่นเอาผมเสียวมาก จนผมต้องพยายามดึงน้องขึ้นมา น้องยิ้มให้ แล้วน้องก็ก้มลงไปดูดกินต่อ นานพอสมควรจนผมต้องเอ่ยปาก น้องใจเย็นครับ เดี๋ยวพี่จะcar parkเอา

น้องก้อยิ้มให้อีกรอบแล้วก้อก้มลงไปจัดน้องชายผมอีกชุด ก่อนเงยหน้ามาถามผมจัดเลยไหมคะพี่

ผมยิ้มให้น้องแล้วพูดไปสั้นๆ ครับ
น้องโหลดCdเพลงอย่างรอดเร็ว แล้วน้องก้อขึ้นคร่อมบนตัวผม น้องค่อยๆ ส่งน้องสาวเทอมาสัมผัสกับน้องชายผม แน่นหนึบกันทีเดียว น้องบอกว่าเสียวอ่า นู๋พักไปอาทิตย์นึงเลยก้อมาเจอพี่คนแรกเนี่ย แล้วน้องก้อเริ่มบรรเลงรัก ผสมจังหวะสัมผัสกันด้วยลีลาโยกย้าย ตอดรัดแนบแน่น ทุกสัมผัส
น้องจัดแบบไม่มีลิมิต รัวบั้นท้ายใส่ไม่ยั้ง ยิ่งรัวบั้นท้ายเร่งจังหวะเท่าไร น้องก้อเร่งพลังเสียงขึ้นเท่านั้น น้องเริ่มบีบแขนผมแน่นขึ้น ผมเองก้อเริ่มได้ที่ได้อารมณ์ละ มือทั้งสองข้างที่เดิมจับเอวน้องอยุ่ เริ่มบีบแน่นขึ้นแล้วผมก้อสวนน้องไป

น้องสะดุ้งหยุดจังหวะของน้องไปอีกแปปให้ผมสวนน้องไปน้องร้องดังมากๆ แทงสวนอยุ่ไม่ถึงนาที น้องก้อโน้มตัวลงมาแนบสนิทกับอกผม

ผมก้อจัดสวนน้องต่อไปมือผมกดไปที่ก้นของน้องเพื่อให้จังหวะมานแน่นขึ้น ผมเริ่มจูบปากน้อง น้องเองก้อจูบตอบ เริ่มแลกลิ้นกันดันลิ้นกันไปมา
Feelมานได้ครับ ผมเลยจัดรัวๆใส่น้องไปน้องก้อไม่ยอม เด้งบั้นท้ายตอบรับกลับมาให้ลงจังหวะกันแต่ แต่ริมฝากปากและปลายลิ้นของเราสองก้อยังไม่ห่างกัน
 :88: :88: :88:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 04:33:12 PM »
ตอนนี้แอร์เย็นๆ ก้อไม่มีผล อุณหภูมิร่างกายผมและน้องร้อนรุมจนแทบจะละลายหลอมเป็นหนึ่งเดียวกัน
 :92: :92: :92:

น้องเชิดตัวขึ้นพร้อมดึงผมขึ้นมา
ผมที่อยุ่ในท่านั่งก้อกอดน้องไว้แน่นแล้วก้อจัดต่อในท่านั่ง น้องโบอาสุดเร่าร้อนตอบสนองด้วยการกอดรัดที่แน่นกลับมา ผมจัดตอบสนองน้องแบบเน้นๆ น้องอาการมา เริ่มจิกที่เส้นผมของเราแบบมีอารมณ์ แล้วก้อหอมผม ไซร้คอผม

สักพักน้องดึงเราลงไปคร่อมบนตัวน้อง ผมเลยจัดท่าเบสิคต่อ feelน้องมาดึงผมไปจูบปากกัน มือนึงล้อคคอผมไว้ อีกมือก้อจิก ขย้ำที่เส้นผม บนศีรษะของเรา ขาน้องเริ่มเอามาหนีบที่เอวผมไว้ทั้ง2ข้าง  น้องส่งเสียงดังหนักเลย เหมือนใกล้จะเสร็จ น้องกระซิบที่ข้างหูผม พี่นู๋อยากโดนท่ากวาง ผมก้อจัดให้กำลังจัดอยุ่อารมณ์รัก นัวเนียมานได้ ผมประคองน้องตอนกำลังจะหันหลัง

มือผมไปสัมผัสโดนน้องสาวเทอ น้องสะดุ้ง

ผมเลยจัดโดยใช้มือถูไป จากที่น้องกำลังจะตั้งท่าหันก้นให้ ตอนนี้น้องยืดตัวตรงผมกอดเธอจากด้านหลัง ขย้ำที่หน้าอกเธอเบาๆ สลับแรงๆ

ส่วนมือขวาผมก้อถูต่อไปจนน้องเริมบิดตัว ผมก้มลงดูดที่คอน้องจากด้านหลัง น้องเอามือมากอดที่ศีรษะผมขณะที่ผมลิ้มรสกลิ่นหอม และผิวนุ่นๆที่คอเทอ

อารมณ์น้องแทบเตลิดแล้ว ผมถูเลยขึ้นมาไปที่ติ่งจนน้องครางลั่นห้องน้องเอามือไปดึงมือผม แต่ผมไม่หยุดหรอก จัดอีกไม่ถึงครึ่งนาที น้องก้อกระตุก พร้อมหอบ น้ำเดินเลยจ้า ผมกอดประคองน้องไว้ แล้วผมก้อเลยจัดท่ากวางให้น้องต่อ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 04:38:23 PM »
น้องได้แต่ร้องคราง ตามจังหวะ ผมจับเธอกลับมาอยุ่ท่าเบสิค แล้วกดน้องต่อ โดยจัดแบบเน้นๆลึกๆ น้องกอดคอผมไว้แน่น จัดอยุ่สักพัก จนผมนี่เหนื่อยเหงื่อเต็มตัว เลยบอกให้น้องช่วยใช้มือ

ผมทิ้งตัวลงนอน น้องมานอนตะแครงเล่นหน้าอกผมต่อ. ผมน่าจะเหนื่อยมากเลยไม่ไหว น้องก้อยิ้ม แล้วต่อว่าผม ทำไมคะพี่นู๋ไม่สวยหรอ พี่ถึงไม่เสร็จ ผมได้แต่ยิ้ม แล้วดึงเทอมาจูบ

น้องก้อจูบแลกสวนผมมา feelมานได้มากๆเวลาได้จูบกับคนที่อารมณ์ถึง น้องน่าจะรู้feelผมน้องก้อบรรเลงเพลงมือ สาวไม่ยั้ง จนผมเริ่มขึ้นอีกรอบ กอดน้องไว้แน่นบีบที่แก้มก้นน้อง จนสุดท้าย
น้องก้อทำให้เรา ถึงฝั่งฝันได้  :89: :89: :89:

น้องก้อไปหยิบทิชชูมาเช็ดทำความสะอาดให้แล้วก้อนอนกอดคุยกัน

น้องบอกว่านู๋ปกติเสร็จยากอยุ่นะ แต่พี่ทำนู๋เสร็จได้ อาจจะเพราะนู๋ห่างไปอาทิตย์ด้วยแหละพี่
เราก้อเลยถามเสร็จตอนไหน. น้องบอกเสร็จที่พี่กอดนู๋ข้างหลัง แล้วใช้มือคะ คือพี่ทำโดนจุดนู๋
คือถ้ามานโดน แปปเดียวแหละคะนู๋ก้อเสร็จเลย

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 04:39:59 PM »
คุยกันไปเรื่อย น้องบอก นู๋ชอบคุยกันก่อน มานเหมือนทำความรู้จักกัน แล้วถึงค่อยเริ่มงานแบบที่พี่ทำนี่แหละ ถ้ามาถึงไม่คุยกัน แล้วก้อเริ่มเลยFeel นู๋มานไม่ได้คะ

หลังจากนั้นก้อพากันไปอาบน้ำล้างตัว แล้วขึ้นมาบนร้าน ตอนจะขึ้นบันได น้องสะดุดบันไดด้วยผมเลยคว้าน้องไว้ ผมเลยแซว ไงละ ตอนลงมาพี่บอกแล้วเท้านิดเดียวใส่รองเท้าคู่ใหญ่

น้องก้อยิ้มๆ แล้วก้อเปิดตูให้ผม แล้วแหย่ผมพี่ไปได้แล้ว กลับดีๆนะคะ

PRก้อมาถาม น้องดูแลดีไหม ขาดตกหล่นอะไรไหม เช่นเคย. ผมก้อยิ้มบอก ไว้มาซ้ำละกัน

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 04:43:20 PM »
สรุปนะครับ

น้องโบอา สวย แซ่บ แรง ดุ

น้องสวยดูดีทั้งรูปร่าง และหน้าตา ลีลาแซ่บ

งานแรง งานถึง งานไหลได้หมด สายบู๊ ดุดัน

สกิลดูดดื่มกลืนกินของน้อง ถ้าไม่ระวังท่านอาจจะจบที่จอดรถ. แลกปากแลกลิ้นดูดดื่ม

ทุกสัมผัสเร่าร้อน น่าหลงใหล จนอยากกอดน้องไว้ตลอดทั้ง1,440นาที แค่60-70นาทีมานน้อยและสั้นเหลือเกิน

น้องโบอา @เลิฟลี่ @Funky
แล้วคุณจะจำชื่อน้องไปอีกนาน

ถ้าไม่ติด ที่ช่วงนี้กำลังมีโควิด วันรุ่งขึ้นผมคงไปซ้ำน้องละ เสียดายครับ

:88: :88:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 08:02:09 PM »
 โบอา     ไอยู    แป้งร่ำ  3 สาว งาน copy กันล้วนๆ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 08:04:10 PM »
การบ้านดีมากครับ ละเอียดยิบ...
+1 ให้ครับ

น้องกามิกลับมาแล้วนะครับ อิ อิ :88:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 08:56:39 PM »
การบ้านดีมากครับ ละเอียดยิบ...
+1 ให้ครับ

น้องกามิกลับมาแล้วนะครับ อิ อิ :88:

สาว8รอบ
เที่ยวไปตามใจฝัน