ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ร้าน The great สุขุมวิท หายไปไหนครับ  (อ่าน 2004 ครั้ง)

ออฟไลน์ typewriter

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอดี ดูรายชื่อร้านแล้วมันหายไป เคยจำได้ว่าเปลี่ยนชื่อร้านเป็นทานตะวัน รอบนึง

ปล ผมอยู่ ต่างจังหวัดครับ พอติดเรื่องโควิท เลยไม่ได้ขึ้นมาเที่ยวเลย เลยไม่ทราบว่า สถานการณ์หลายๆร้านยังอยู่ดีรึเปล่า

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: สอบถาม ร้าน The great สุขุมวิท หายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 01:32:58 PM »
ยังดีอยู่ครับ แอบเปิดเป็นปกติ