ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาคอนแทคน้องตาต้า โคนมครับ มีคนเดียวอยากนัดน้องนอกรอบ  (อ่าน 2510 ครั้ง)

ออฟไลน์ CowFinder

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
พร้อมโอนเงินค่าตอบแทนให้งามๆครับ*
 :002:

อย่างที่รู้ๆกันน้องไม่ทำแล้ว แต่ผมอยากนัดน้องนอกรอบครับ
มีใครมีคอนแทคน้อง จะไลน์/เฟซ/ไอจี น้องก็ได้
ลองส่งข้อความหาผมนะครับ แล้วฝากแปะไอดีไลน์ไว้ด้วยครับ
เพื่อผมจะได้แอ๊ดไปแล้วขอเลขบัญชีโอนเงินให้หลังได้รับคอนแทคน้องครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
เอาตรงๆนะอย่าโกรธกันนะ  เห็นไม่มีใครตอบ

ความจริงของการที่น้องเลิกทำที่ร้านแต่มารับงานเองข้างนอก  คิดว่ามีเยอะพอสมควร  เหตุผลเพราะเลือกเวลาทำได้  อยากทำก็ทำไม่อยากรับก็บอกไม่ว่าง  และเหตุผลสำคัญคือเลือกลูกค้าได้ด้วย  แต่เรื่องพวกนี้จะเป็นเรื่องลับสุดยอด  น้อยคนมากที่จะรู้ว่าใครรับงานนอกบ้าง  อีกอย่างงานนอกมักจะแพงมาก  ลูกค้าต้องมีเงินเดือนเยอะระดับนึง  ประเด็นคือเค้าบอกคุณเค้าได้อะไร  คุณบอกว่าจะให้เงินต้องมากขนาดไหนถึงจะทำให้เค้าบอกเพราะเค้ามีเงินเดือนเยอะอยู่แล้วไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงิน  และถ้าเป็นผมผมจะเที่ยวไปบอกคนนั้นคนนี้ว่าน้องคนนี้รับงานนอกอยู่เพื่ออะไร  น้องก็จะยิ่งช้ำยิ่งเสียของยิ่งเสื่อมค่าได้เร็วขึ้น  ทำแล้วไม่ได้อะไรดีขึ้นไม่มีใครทำหรอกครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ผมว่า น้องเลิกทำแล้วนะครับ

หาน้องคนอื่นดีกว่าครับ ชอบนมใหญ่ เดี๋ยวนี้มีเยอะ

ออฟไลน์ JokerX9

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
  • สายนมแท้ 38-40+ เท่านั้น
อันนี้น้องเลิกทำชัวร์ครับ คอนเฟริมอีกเสียง