ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยไรกัน  (อ่าน 2187 ครั้ง)

ออฟไลน์ Samanuel

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
คุยไรกัน
« เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 01:01:02 AM »
สงสัยครับ​เวลาพี่ๆ​ อยู่​กับน้อง​ 2 ต่อ​ 2 ในช่วงเงียบๆ
พี่ๆ​ คุยหัวข้ออะไรกันกับน้องๆ​ บ้างครับ​ ให้บรรยากาศ​มันไม่สงัด
 :019:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: คุยไรกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 04:40:03 AM »
น้องสวยขนาดนี้มีแฟนหรือยัง

พี่อึดนะน้องไหวมั้ย

เวลาว่างหรือเวลาเครียดน้องชอบทำอะไร  นี่จะเป็นหัวข้อหลักให้สามารถเปิดประเด็นได้เยอะมาก  สมมุติว่าดูซีรี่ย์  ก็ถามว่าซีรีย์อะไรแนวไหนดูทางไหน  แล้วก็ไหลไปเรื่อย  คุยไปก็จับขาน้องโอบเอวไปด้วย  แนวๆมาเที่ยวเด็กเล้าจน์อะไรประมาณนี้

แต่เอาจริงๆนะ  ช่วงคุยกันนี่แหละที่จะติดโควิตแบบไม่แสดงอาการ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2021, 12:25:02 AM »
ฟังเรื่องเล่าของท่านเจ้าแห่งรัตติกาลครับ
 :034:  :034:  :034:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2021, 11:51:16 AM »
คุยอะไรก็ได้ที่ไม่ทำให้น้องอึดอัด...
คุยอะไรก็ได้ที่ทำให้น้องผ่อนคลาย...

บทสนทนาที่ชวนอึดอัด...ทำไมถึงมาทำงานแบบนี้ ทำอะไรอยู่ เรียนที่ไหน ทำงานบริษัทอะไร แฟนรู้มั้ยมาทำงานแบบนี้
ชื่อน้อง ยังไม่อยากจะบอกชื่อจริงเลย แล้วคำถามพวกนั้นจะอยากตอบ??

บทสนทนาที่ทำให้ไม่เสียบรรยากาศก็เรื่องทั่วๆไปนั่นแหละ รอบๆตัว เอามาคุยได้หมด คุยให้มันบวกๆหน่อย ขำๆบ้าง
แค่นี้ บรรยากาศในห้องก็สดใสละ

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 01:21:23 AM »
ผมเน้นสายฮา คุยให้น้องหัวเราะ หรือมีรอยยิ้ม...

คราวหน้าเล่น Cosplay กันนะ พี่จะเอาชุดทหารพรานมาให้ใส่
แค่นี้น้องกะฮาแล้ว

ชื่นชมในสิ่งที่น้องมี เช่น หน้าอกสวย ขนตางอน ชุดเดรสสีหวานจังเลย

ดึงความสนใจจับจุดในสิ่งที่น้องชอบ เช่น ดนตรี กีฬา หมา แมว

ค่อยๆละลายพฤติกรรมให้สนิทสนมกันในเวลาไม่นาน

ไม่คุยโวโอ้อวด โม้แหลกราญ