ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดอโรม่า แตกต่างกับ นกป. ยังไงครับ  (อ่าน 8618 ครั้ง)

ออฟไลน์ manofdeath

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นวดอโรม่า แตกต่างกับ นกป. ยังไงครับ
« เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 11:56:56 AM »
ใครเคยไปร้านนวดอโรม่าบ้างไหมครับ แตกต่างยังไงกับ นกป.ครับ เห็นบางร้านเปิดหน้าเด็กในร้านให้เห็นเลย ไม่มีปิดหน้า

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: นวดอโรม่า แตกต่างกับ นกป. ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 02:12:26 PM »
ร้านอรม.ซื้อชั่วโมงจากร้าน ที่เหลือไปตกลงกับน้องๆ V1 500 V2 1000 V3 1500

บางร้านก็มีคอร์ส V3 ให้เลือกเลย

จากรูปหลายๆ ร้าน และตัวจริงของบางร้าน จะมีความสดความสาวน้อยกว่านกป.

ออฟไลน์ mobgang

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
Re: นวดอโรม่า แตกต่างกับ นกป. ยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2021, 12:09:47 PM »
นวดกระปู๋เน้นชัก หมอนวดสวยกว่า
นวดอโรมา จะนวดน้ำมันก่อน ค่อยถามออปชั่นครับ
ถ้านวด บิ้วอารมณ์ดี จะฟินกว่าครับ  :037:

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2021, 01:30:30 PM »
สอบถามครับ
ถ้าผมเลือกมาแล้ว ราคา 900 ต่อชั่วโมงครึ่ง น้องนวดๆไปสิบนาที แล้วถูไถช่วงล่างผม พร้อมเสนอว่า พี่คะ เพิ่มพันห้า พี่จัดการหนูได้เลยค่ะ
แต่วันนั้น ผมแค่อยากจะนวด เพราะรู้สึกเมื่อยๆเพลียๆ น้องๆจะหงุดหงิงอารมณ์ไม่ดีไหมครับ?

ออฟไลน์ lucky1271

• *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2021, 04:33:41 PM »
ก็คงเซ็ง แต่เก็บอาการ ถ้าชักสีหน้าคุณก็โวยพีอาร์ได้เลย น้องนวดอโรม่า ส่วนมากเน้นนวด
น้องบางคนนวดไม่เป็นอยากสบาย แต่หุ่นหน้าตาไปนวดปู่ไม่ได้ เลยมาลงนวดอโรม่า
ก่อนขึ้นกับใคร สอบถาม pr ร้่านได้ว่าน้องคนไหนงานนวดดี จะได้ไม่หล่น

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 18, 2021, 06:05:28 PM »
เรียกว่า นกป. แบบถูกลงก็ได้ครับ

เริ่มต้น 7-8 ร้อย end game 1500

พนักงานส่วนมากนวดได้ ผ่อนคลาย แต่ก็ไม่ได้เน้นหน้าตาแบบ นกป.

ถ้าไม่ได้ซีเรียสเรื่องหน้าตา แบบอยากแค่เสียน้ำ ก็เป็นทางเลือกนึงที่คุ้มเงินครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2021, 12:33:11 PM »
ร้านนวดราคาถูกกว่าครึ่งๆเลย  ส่วนหน้าตาเนื้อตัวคิดว่าใกล้เคียงกัน  แต่ถ้าเทียบเป็น % จริงๆคิดว่าร้านกะปู๋จะมีเปอร์เซ็นต์คนสวยมากกว่า  คนสวยจริงๆจะอยู่ที่ร้านกะปู๋มากกว่าคงเพราะได้เงินเยอะกว่ามาก   
สภาพห้องร้านนวดไม่ค่อยดี  ไม่ใช่สกปรกอะไรนะ  บางร้านมีแค่ฝากั้นห้อง ข้างบนโล่ง  ทำอะไรก็ได้ยินเสียงไปทั่ว
และที่สำคัญร้านนวดอาบน้ำเองนะครับ  ไปอาบที่ห้องน้ำรวมซึ่งก็สะอาดพอสมควร น่าจะลดค่าใช้จ่ายเรื่องสร้างห้องน้ำด้วยมั้ง  น้องไม่อาบให้นะครับ  อันนี้ร้านที่ผมเคยไปนะ  ไม่รู้บางร้านจะมีห้องน้ำส่วนตัวในห้องหรือเปล่า
จ่ายค่าคอสข้างล่าง แล้วทิปจบกับน้องข้างบน 1000-2000  ทิปจบแล้วแต่หน้าตา  บางคนมั่นใจว่าตัวเองสวยก็เรียก 2000

ส่วนคำถามที่ว่าถ้าน้องเสนอขอทิปจบแล้วเราไม่อยากจบ  คือเอาตรงๆนะ  คุณเคยนวดใครแบบจริงๆจังๆมั้ย นวดให้พ่อแม่ นวดให้แฟนให้เมีย  มันเมื่อยมากนะครับ  ห้านาทีก็ปวดมือปวดข้อมือแล้ว  แล้วคุณไม่สงสารน้องเค้าบ้างเหรอ  ค่านวด 400-800 คิดว่าร้านจะแบ่งให้น้องซักเท่าไหร่  เผลอๆอาจแค่ 100 เดียว  เพราะฉะนั้นรายได้หลักของน้องคือทิปจบ  เที่ยวแบบนี้เราควรเห็นใจน้องเค้าบ้างนะครับบางคนก็มีดราม่าในชีวิตมากพอแล้ว  อย่ามาบ่นว่า money talk. ร้านนวดมันต่างจากกะปู๋นะครับ  อยากเที่ยวจะทำอะไรก็นึกถึงใจน้องบ้าง  น้องก็เป็นคนเหมือนกัน  น้องไม่ใช่ตุ๊กตายางไม่ใช่หุ่นยนต์ที่นึกจะทำอะไรก็ทำได้

สรุปสั้นๆอยากนวดแบบถูกๆไม่อยากจบ  ไปร้านนวดแผนโบราณแบบป้าๆ แบบนั้นตรงประเด็นมากกว่า  อย่ามาร้านนวดแล้วมาทำร้ายจิตใจน้องเค้าเลย  ถ้าเลือกได้ไม่มี
ใครอยากมาทำงานแบบนี้หรอกนะ  แล้วเราก็แยกไม่ออกด้วยว่าใครมาทำเพราะงานสบายหาเงินง่ายหรือมาทำเพราะจำเป็นจริงๆ  เพราะฉะนั้นเลือกที่จะเห็นใจน้องทุกคนดีกว่าครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ aon666999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2021, 02:23:37 PM »
เคยไปลองครั้งหนึ่ง ครับ อาบน้ำเอง  นวดแล้วเปิดออฟชั่น ใช้ปาก ได้แต่จับนมน้อง พอเลยครั้งเดียวพอ ...
...ผมเลย ลองสำรวจความต้องการของตัวเองก่อนไป ...อยากเอา ไปร้านที่มีจบ ...อยากนวด ไปร้านที่มีนวด  ดีๆเลย ผมเลยเป็น ประเภท จะไม่ค่อยเปลี่ยนเป้าหมายเท่าไหร่ อยากเอาก็ไปเอา อยากนวดก็ไปนวดครับ

ออฟไลน์ Iukta

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 09:25:17 AM »
ที่เห็นชัดๆคือ
1. นนม.(นวดน้ำมัน หรือนวดอโรมา) มักจะต้องอาบน้ำเอง เพราะห้องน้ำเล็ก แต่... แต่ อาจมีบางร้านห้องน้ำใหญ่ บางคนก็ไปอ้อนน้องมาอาบน้ำให้ น้องก็อาจจะยอมแค่บางคน ตรงนี้ถ้าใครซีเรียสว่าน้องต้องมาเปลื้องผ้าอาบน้ำให้ อย่าได้คาดหวังดีกว่า
2. เตียงนวดแคบ แต่นอนได้คนเดียว ถ้าขึ้นไปสองคนจะเบียดหน่อย ดังนั้นเวลาเกินเลยไปถึงระดับ 3 ก็จะไม่เหมือนเตียงในร้านนกป.ที่กว้างกว่า จะครีเอทท่านวดได้บรรเทิงใจกว่า
ส่วนค่านวดของร้านนวดน้ำมัน น้องแทบจะไม่ได้เลย หรือได้ก็ร้อย สองร้อยแบบที่ท่านข้างบนว่า

ส่วนหน้าตา รูปร่าง สำหรับผมว่าเด็กนวดหน้าตาดีๆ เนื้อตัวดีๆ เยอะอยู่นะครับ น้องส่วนใหญ่น่ารัก เป็นกันเอง บางคนก็เคยเป็นเด็กเชียเบียร์มาก่อนก็มี