ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้บริการโมเจ้านี้ไหมคับ  (อ่าน 2421 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
มีใครเคยใช้บริการโมเจ้านี้ไหมคับ
« เมื่อ: มกราคม 21, 2021, 04:56:01 PM »
มีใครเคยใช้บริการโม "พ่อบ้านใจกล้า" ไหมครับ ช่วยแชร์หน่อยคับ เห็นราคาโอเค รูปน้องดูดี อายุที่ลงไว้ไม่ค่อยเยอะ แต่ไม่รู้ว่าตรงปกไหม

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มีใครเคยใช้บริการโมเจ้านี้ไหมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2021, 10:17:10 PM »
ทุกคนจำไว้เลยนะ  วงการแนวจบหรือไม่จบ ทุกแนวราคาแปรผันตามหน้าตาเนื้อตัว  วงการนี้ไม่มีของถูกและดี  ที่บอกว่ามีคืออวยทั้งนั้น

ส่วนเรื่องราคานะเอาง่ายๆต่ำกว่า 20000 คือเอาเด็กกะปู๋ 3000 มาย้อมแมวขายทั้งนั้น  อยากได้โปรไฟล์สูงอยากได้ตัวท้อปไม่เคยทำรับงานน้อย ต้อง 30000+ นี่คือวงการเด็กผ่านโมนะ

เอาง่ายๆเห็นหลายกระทู้แล้ว  สรุปเที่ยวร้านกะปู๋ดีที่สุดคุ้มที่สุดปลอดภัยที่สุดแล้ว แต่ก็ยังเตือนว่าช่วงนี้โควิตมันแรงนะครับ  ใครจะเป็นคนแพร่เชื้อคนแรกของวงการนี้  น้องหรือคุณชีวิตคุณเลือกเองได้

สปากลับมาเปิดพรุ่งนี้แล้ว  ร้านกระดี้กระด้ากันใหญ่  งงกับมัน กทม.ยอดจะเป็นพันคนแล้วยังมาเปิดได้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
Re: มีใครเคยใช้บริการโมเจ้านี้ไหมคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2021, 07:46:27 AM »
มันเป้นการเที่ยวแบบคนรวยคับ เที่ยวร้านคุ้มกว่าแบบที่ข้างบนว่าไว้ เสีย3000ได้จะไปเสีย เป้นหมื่นทำไม เอาเด็กมาย้อม เหมือนกัน ยกเว้นจ่ายได้หลายหมื่นจิงๆจะได้เจอเด็กแบบที่ร้านนวดไม่มี อีนนี้ก้อแล้วแต่งบ