ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำแนะนำ น้องที่ร้องเพลงเก่งๆด้วยครับ  (อ่าน 2034 ครั้ง)

ออฟไลน์ fatfat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
อยากเจอน้องที่ ร้องเพลง เก่งๆแบบ ค่อยๆเป็น​ค่อยๆไปน่ะครับ แบบ ไม่รุนแรงหรือรีบๆน่ะครับ
ปล อ่านการบ้านแล้วแต่ยังไม่แน่ใจน่ะครับ ขอบคุณ​มาก​ครับ​

ออฟไลน์ gonezalez

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: รบกวนขอคำแนะนำ น้องที่ร้องเพลงเก่งๆด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2021, 10:23:09 PM »
ท่านนี่สเปคเดียวกับผม ตั้งแต่เที่ยวมา เนิ๊บๆ แต่เสียวสุดใจต้องยกให้ จ๊ะจ๋า Lust spa หรือ Polly spa ครับ
นับว่าหายากมากๆ ส่วนใหญ่จะมาแนวกระโชกโฮกฮาก
แต่ตอนนี้น้องน่าจะเลิกทำไปแล้ว (มั้ง)

ถ้ารู้ก็บอกกันด้วยนะ น้องย้ายไปไหน คิดถึง

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
Re: รบกวนขอคำแนะนำ น้องที่ร้องเพลงเก่งๆด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 01:26:15 AM »
นุ่มๆเนียนๆ ค่อยๆละเลียดๆ

แนะนำ น้องแอเรีย @Funky Spa

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 09:02:19 AM »
ท่านนี่สเปคเดียวกับผม ตั้งแต่เที่ยวมา เนิ๊บๆ แต่เสียวสุดใจต้องยกให้ จ๊ะจ๋า Lust spa หรือ Polly spa ครับ
นับว่าหายากมากๆ ส่วนใหญ่จะมาแนวกระโชกโฮกฮาก
แต่ตอนนี้น้องน่าจะเลิกทำไปแล้ว (มั้ง)

ถ้ารู้ก็บอกกันด้วยนะ น้องย้ายไปไหน คิดถึง
โอ้ะ ผมก็เคยเจอน้องที่ ร้องเพลงนานๆเสียวๆจากร้านลัชสปาเหมือนกัน แต่น่าจะ2ปีละครับ ได้เจอครั้งเดียว ส่วนใหญ่ไปเที่ยวที่ไหนจะเจอน้องแบบ รุนแรงจริงๆ อยสกเจอแบบช้าๆเสียวๆอีกน่ะครับ ขอบคุณ​มากครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 09:03:28 AM »
นุ่มๆเนียนๆ ค่อยๆละเลียดๆ

แนะนำ น้องแอเรีย @Funky Spa
ขอบคุณ​ครับพี่ จะเก็บไว้ในลายแทงครับ :048:

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 03:52:50 PM »
ตามด้วยคับ  :032:

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2021, 11:30:24 PM »
ชวนเคลิ้ม ไปเรื่อยๆ น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ พระราม2คับ