ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาให้คะแนนน้อง นานะ @ บ้านนาย +ปลาน้อง (ปล.สวย wotดีมาก)  (อ่าน 1131 ครั้ง)

ออฟไลน์ meenmo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
แวะมาให้คะแนนน้องนานะคับ
น้องนานัเป็นอะไรที่ผมต้องซ้ำแล้วซ้ำอิก
ด้วยความที่ผมเป็นคนชอบหน้าตาน้องมากๆ
แล้วคนนี้ตอบโจทย์ผมเลยคับ งานบิ้วท์ฝีมือดีจริงๆ  จนต้องเพิ่มชั่วโมงแล้วทำอย่างอื่นต่อ
 แนวงานจะสายหวานขั้นไปถึงบู๊ได้ อารมณ์ค่อยเป็นค่อยไป จุดติดได้ไม่ยาก ขี้อ้อน เอาใจ
 มีเสน่ห์มากๆ ด้านผิวพรรณจะออกไปทางขาว พอเจอกันบ่อยๆ น้องก็จะยิ่งเฟลนลี่
ปลดล็อค ข้อห้ามอะไรได้หลายอย่าง
ยิ่งถ้าสุภาพกับน้อง รับรองได้ทุกอย่างตามต้องการคับ
คนนี้ ยังถือว่าซ้ำแล้วไม่มีเบื่อจริงๆ 10เต็มเรื่องอย่างว่าครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ปาสุดยอด

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
หุ่นแจ่มมากครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
 :032:หุ่นดี ครับ

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
ปลาสวย