ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาลองร้านใหม่ย่านพระราม 2 ประเดิมน้องเอแห่ง XO spa+ปลาร้าน  (อ่าน 3299 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
จริงๆผมเล็งร้านนี้ตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว แต่ก็ไม่มีโอกาสได้ไปเพราะติดงาน แต่วันนี้ผมว่าง และก็เห็นทางร้านอัพเดทน้องๆในเวปกระปู๋พอดี ก็เลยต้องลองแวะไปใช้บริการดู ไม่รอช้ารีบบึ่งไปโลด

มาถีงในร้าน PR ก็แนะนำน้องๆแต่ละคนให้เราดู เราชอบน้องคนนึง ตัวเล็กน่ารัก ยิ้มสวย ไม่ลังเลเลือกน้องเอคนนี้เลย รอน้องแปปนึงก่อนน้องจะมารับและก็พาไปที่ห้อง

ระหว่างทางไปห้องน้องก็ชวนคุยเล่นแก้เขินก่อนเข้าห้อง พอมาถึงห้องบอกเลยว่าห้องสวย บรรยากาศดีมาก ชอบเลยครับห้องแบบนี้ น้องก็ช่วยเราถอดเสื้อผ้า และพาเราไปอาบน้ำ พออาบน้ำก็อดเล่นก้นของน้องไม่ได้เลยเพราะว่ามันเด้งมาก เล่นไปเล่นมาจนน้องบอกว่าไปเล่นต่อบนเตียงดีกว่า

พออาบน้ำเสร็จน้องก็พาไปที่เตียง และก็จัดการสตารท์เครื่องผม โดยการบิ้วเล็กน้อยและน้องก็หยิบ CD ออกมาห่อหนอนน้อยก่อนที่จะร้องเพลงหวานๆ 1 บทเพลงหวานๆ ฟินๆเลย หลังจากนั้นผมก็จัดถ้าเบสิกกับน้อง และก็เปลี่ยนมาเป็นท่าดอกกี้ และก็แพ้ไป 1 ยก พอเหนื่อยแล้วน้องก็นอนกอดคุยเล่นกับเรา จนเวลาหมด สบายตัวกลับบ้าน

สรุป น้องเอ XO spa หวานๆ ดูแลดีมากๆเลยครับ แถมร้านใหม่บรรยากาศดี ห้องสะอาดมาก แนะนำให้มาลองกันครับ

อาบน้ำ 8.5/10 อาบน้ำสะอาดตามมาตรฐาน
หุ่น 8.5/10 ตัวเล็ก หน้าอกพอดีตัว โดยรวมถือว่าหุ่นดีเลยครับ
งาน 9/10 ดูแลดีมากๆ หวานๆ ละมุนเลยครับ
GF 9/10 คุยเก่ง ขี้อ้อน ใครสายนี้ต้องลอง

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ จดๆ เผื่อได้แวบไป  :002:
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
น่ารักจังฃ