ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเท็มไม่ลับ แต่ไม่โปรโมท ไม่เคยมีการบ้านไม่เคยมีปรา งานขยี้ใจสุดๆ @Funky  (อ่าน 5152 ครั้ง)

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776

เจอน้องนางนึง   ใครวะเนี่ย

ช่างน่ารัก ยิ้มสวย  ลุคส์คิขุ ดูเรียบร้อย

หลบสายตาผม อยู่ที่มุมห้อง  เลยขอทำความรู้จักหน่อย 

น้องก้อเข้ามาสวัสดี  แนะนำตัวพร้อมส่งรอยยิ้มให้

น้องชื่อ  ..ึ..

ความรู้สึกผมตอนนี้  เหมือนเจอ  กับสุภาษิตที่ว่า

" น้ำตาลใกล้มด  ใครจะอดใจไหว  "

เที่ยวไปตามใจฝัน

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *

เป็นการบ้าน ที่อดใจไม่ไหว จริงๆ

ขึ้นนาง มาสองวันติดๆ   ตัดใจ

ส่งการบ้านให้ เพื่อนได้ชมกันหน่อย

เพราะเด๋ว จะกลายเป็น เข้าสุภาษิต

"  หมาหวงก้าง "

แล้วก้างปลาจะติดคอตาย

• *

เนื่องจากน้องกลัวเคยมีคนคนติดตาม

ขู่น้องว่าจะฟ้องครอบครัว

มีพระเอก มาเยือนเยอะ น้องเลยไม่ให้จับปรา ทำการบ้าน

กว่าจะได้ปรามา  ผมต้องใช้ความสนิทกะน้องสูงมากๆ

และว่าจะปล่อยปรา  แค่ 2-3 ตัว แบบ เทาๆ ดำๆ พอกล้อมแกล้ม

น้องน่ารักมากมายในสายตาผม

เรื่องงาน ไม่น่าเชื่อ โคตร สุดๆ

น้องอายุยังไม่ครบ เบญจเพส

แต่น้องไม่ชอบวัยเดียวกัน

ชอบรุ่นใหญ่ใจถึงพึ่งได้

น้องที่ดูน่ารักเรียบร้อย คุยเสียงสุภาพ

แต่ตอนอยู่กันสองคน

น้องสนุกสุขกับเรื่องบนเตียง มากๆ

เทอมีความต้องการสูง เทออยู่กับผมในห้อง

ผมบอกได้เลยว่า

"  คุ้มทุกนาที  ที่อยู่ด้วยกันในห้อง "

งานน้อง น้องทำครบ เกินความคาดหวัง

น้องบอกผมว่า  นู๋ อยู่ กะพี่ แล้ว

นึกถึงว่า ตัวนู๋เป็นเด็กๆ ที่กำลังมี เซ็กส์กับ คุณอาโท_มิ

เหมือน อยู่ในบทหนัง AV ที่ รุ่นใหญ่ญี่ปุ่นกำลังฟัดเด็กสาว

น้อง ดูดแลกปากกับผม  เมามันส์  น้องไล่ดูด หนอนน้อย

แบบเอาเป็นเอาตาย  ดูดมันจริงๆ

ต่อจากนั้น ผมจับทาสีบ้าง เทอ ร้องเสียวมาก

แล้ว นางก้อ ขึ้นโยก บดจิมิใส่  แบบสุดอารมณ์นาง

โยกใส่ผม อย่างเดียว น้อง เส็ดไป3ที

ผมจับใส่ ยกล้อยาง นางชอบให้ จัดลึกแรงๆ

ดูดหัวลูกเกดนาง แบบเม้มๆ ช่วงล่างก้อ ลึกและถี่ๆ

เทอร้องโหยหวน  จนร่างกระตุก จบไป4รอบ

ร่างทั้งคู่ เปียกเหงื่อ ท่วมกาย

ผมกับน้องไปล้างตัว

อาโท_มิ   ยังไม่เส็ด นู๋ไม่ยอม

น้องคุกเข่า  อมแท่งผมต่อในห้องน้ำ

ตอนนี้ ผม กำลัง กระแทกปากน้องอยู่

น้องคายแท่งออกมา แล้วบอกว่า

วันนี้ นู๋ สนุกมากเลย  เด๋วถ้า อาโทมิ

กำลังจะเส็ด   คุณอา กด หัวนู๋ เลยนะ

ว่าแล้วน้องก้อ ทำต่อ เอาลิ้นดุ้นแท่งอ้อย

ดูดอม  ผลุบๆโผล่ๆ ในปากน้อง

จน ผม ใกล้ระเบิด

ผม เสือกแก่นเข้าลึกในปาก กดหัวน้องไว้

ผมแมร่งเสียวสุดๆ

แล้วทุกอย่างก้อจบลง

แล้วสองเราก้อ อาบน้ำกัน

ขอบคุณมาก  สองวันมานี้

ผม ติดใจนางสุดๆ ยอมขึ้นน้อง

2 วันติดๆ 

• *

ผมไม่รู้ น้องจะ ทำอยู่อีกนานแค่ไหน

ใครสนใจ  ถาม PR ฟังกี้เลยครับ

ปรา ที่ร้านผมถ่ายไว้ให้น่ารักเชียว

น้องคนนี้ หวานเจี๊ยบ จริงๆสำหรับผม

ใครพลาดไป เสียดาย เลย

ไม่โปรโมท นะครับ น้องคนนี้

ติดต่อ PR ร้าน ฟังกี้ เลย

ไอเท็ม  หวานเจี๊ยบ

• *

โชคดีมีทอนครับ

ไม่ต้องถามผม น้องชื่ออะไร

สนใจติดต่อ PR ฟังกี้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 409
น้องคงอิ่มกินน้ำโปรตีนพี่โทมิแทนข้าว

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
"อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก

แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย"

แค่ได้คุยกับน้องแปบนึง เหมือนโดนปล่อยอัลติใส่

เซเอาง่ายๆเหมือนกัน.... :035:

ออฟไลน์ zazattnntt

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 44
อยากรู้เลยว่าใคร งานสุดยอดเลยยยยยยครับพี่โทมิ

• *
น้องคงอิ่มกินน้ำโปรตีนพี่โทมิแทนข้าว
ปราไม่ให้จับ   แต่ น้องคนนี้ พลาดไม่ได้จริงๆ

ใครไม่ได้ขึ้นนาง ละก้อ

อาโทมิ ตีตายเลย

• *
"อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก

แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย"

แค่ได้คุยกับน้องแปบนึง เหมือนโดนปล่อยอัลติใส่

เซเอาง่ายๆเหมือนกัน.... :035:

ที่สุดของ งานบริการถึงใจ