ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ น้องใหม่ๆ ร้านดอกไม้ งานสเปดีๆมีไหมครับ  (อ่าน 1165 ครั้ง)

ออฟไลน์ atcTH

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
รบกวนแนะนำ น้องใหม่ๆ ร้านดอกไม้ งานสเปดีๆมีไหมครับ ไปลองมาหลายคนละยังไม่เจอถูกใจ งานไม่ได้แย่นะครับ อย่าเข้าใจผิด ที่ถูกใจก็ไม่ได้ทำแล้ว

ออฟไลน์ changbon

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: รบกวนแนะนำ น้องใหม่ๆ ร้านดอกไม้ งานสเปดีๆมีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2021, 07:59:29 AM »
ชาวี่ ฟิลลิ่ง ผมขึ้นประจำ สลับไปมา

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Re: รบกวนแนะนำ น้องใหม่ๆ ร้านดอกไม้ งานสเปดีๆมีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2021, 08:43:33 PM »
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ อิตโต้แมน

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 73
  • เน้นงานทอนไส้แตกเท่านั้น by อิตโต้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2021, 12:00:43 PM »
รบกวนแนะนำ น้องใหม่ๆ ร้านดอกไม้ งานสเปดีๆมีไหมครับ ไปลองมาหลายคนละยังไม่เจอถูกใจ งานไม่ได้แย่นะครับ อย่าเข้าใจผิด ที่ถูกใจก็ไม่ได้ทำแล้ว
ถ้าจะเอาแนวนั้น ลองมาเยอะอยู่นะ ฟิลลิ้ง พลอยใส เชอร์รี่ ไอริน กัสจัง โอปองแปง  เอสมิ้นท์ ไข่มุก เบบี๋ ชาร์วี่ คริสมาส ที่เคยนะ

• *
ถ้าจะเอาแนวนั้น ลองมาเยอะอยู่นะ ฟิลลิ้ง พลอยใส เชอร์รี่ ไอริน กัสจัง โอปองแปง  เอสมิ้นท์ ไข่มุก เบบี๋ ชาร์วี่ คริสมาส ที่เคยนะ

ขอบคุณครับ ผมลองฟิลลิ่งละดีเลย  เชอรี่ ส่วนตัวเฉยๆ เป้าหมายอื่นเดวต้องไปลอง ขอบคุณมากครับ