ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อการบ้านปลอม การบ้านปั่นโปรโมท  (อ่าน 4390 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: เบื่อการบ้านปลอม การบ้านปั่นโปรโมท
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 09:49:01 AM »
มาเริ่มกันใหม่ดูครับ บอกเลยครับ การบ้านคุณ มีคุณภาพสูง อดทน สักนิดครับ... ผลตอบแทนของมันจะมาหาเราเอง... อย่างน้อย ณ ตอนนี้ คุณก็รู้แล้วนะครับ ว่า การบ้านคุณ มีผู้สนใจจริง ๆ ใช่ไหมล่ะครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
Re: เบื่อการบ้านปลอม การบ้านปั่นโปรโมท
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 12:52:00 PM »
แก้ยากครับ
ต่อให้มี MOD 100 คน
ก็ยากจะไปลบการบ้านทิ้งได้
ไหนต้องพิสูจน์ว่าเป็นการบ้านนั่งเทียนเขียนเอง
ต้องเช็ค IP กันวุ่นวาย
วันๆ คงไม่ต้องทำอะไร

การบ้านปั่นกระแสคงไม่น่าเบื่อ
เท่ากับ การบ้านจริงโดนดันหล่นไปหน้าอื่นๆ

สงสัยต่อไปต้องผูกยูส กับ เบอร์มือถือ+อีเมล์
ต้องการหลายยูส ก็ไปหาเบอร์ ยืมเบอร์ใครมาก็ได้เยอะๆ หน่อย
พร้อมอีเมล์ แอดเดรส

:030:  :009:  :035:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 05:54:23 PM »
เรื่องการบ้าน นั่งเทียน หรือ ร้านเขียนเอง ขอบอกว่า มีจริง ไม่ยาก แค่ เช็คเลขที่ IP แต่ก็ไม่ใช่เรื่องอะไรที่ต้องทำแบบนั้น อย่างว่าครับ เรื่องนี้ มันทำให้ คนเที่ยวจริง เขียนการบ้านจริง หมดกำลังใจ ไปเฉย เลย

โดยส่วนตัว เอเลียน เคย นึกตลก เอาการบ้านร้านนึงที่เขียนซ้ำ ๆ  อยู่ ๆ โผล่พรวด ๆ ร้านเดียวกัน 5-6 การบ้าน ติด ๆ กัน เอาเลขที่ IP ไปตรวจ สรุป เลขที่เดียวกันนะ อิอิ แต่ก็ช่างเขาครับ เขาทำธุรกิจนี่นา
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 09:28:28 PM »
เจอจนเบื่อเลยละครับ บางร้านถ่ายรุป จับขาจับเเขน ก็โปรยข้อเขียนเเบบ เดิมๆๆก็เป็นการบ้านละ ตอนนี้ผมเลิกเที่ยวมาสักพักเเล้วครับหลังจากเที่ยวเเล้วขาขาดเเบบร้านโปรยว่ามีคอสเเบบว่า เเต่ผมไม่พร้อมอยากนอนเเบบราชา จ่ายไม่เต็มคอส พอขึ้นไป พอเรามีอารมก็จับฝ่ายตรงข้ามเป็นปกติ น้องสวนกลับ พี่จ่ายเเค่คอส ปกติ ห้ามจับ นอนเฉยๆๆ  สวนเเบบเหวี่ยงๆๆ  20 นาทีที่ขึ้นไป ขาขาดก็บอกร้านว่าน้องคนนี้เหวี่ยงนะ ร้านสวนกลับ คนอื่นบอกน้องงานดีนะ คือ ร้านนั้นผมไม่ไปอีกเลย ร้านต้องฟังลูกค้าก่อนสิ เราะลูกค้าคือคนเอาเงินมาให้นะ

ออฟไลน์ Arthurann

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 02:32:08 AM »
บางร้านที่มีโปรส่วนลดจากการบ้านอันนั้นก็น่าจะจริงนะ เพราะใครๆก็ต้องการส่วนลดทั้งนั้น ส่วนใหญ่การบ้านส่วนลดจะทำมาแบบขอไปทีแต่ก็ไม่ได้ซีเรียสนะ

ออฟไลน์ ดØŚ ♥~

• ความ~รัก~งดงามเสมอ
  • MOD
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1346
  • Line ID : jodorres
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 09:53:19 PM »
:001:

มาแจ้งว่า

ลบ ทุกวัน

แบน. ทุกวัน

แต่...... มันเยอะ มาก

~รัก~ 
เธอ ตลอดกาล...

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • *
  • Like: 1053
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 12:04:15 AM »
:001:

มาแจ้งว่า

ลบ ทุกวัน

แบน. ทุกวัน

แต่...... มันเยอะ มาก

เห็นใจน้าดอร์ และทีมงานมากๆครับ ขอบคุณมากๆครับ :004:

ออฟไลน์ watch07

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 01:43:14 AM »
เป็นกำลังใจให้เจ้าของทู้ และผู้ดูแลฮะ
ปล. ผมยังอ่อนดูไม่เป็นไหนจริงไหนปลอม 55 แต่ถ้ามาแบบพี่ ผมดูออกนะมันตั้งใจมาก
#กลัวแบบ เม้นที่ 13

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • *
  • Like: 1053
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 08:34:55 AM »
ล่าสุด....... :030:

ออฟไลน์ Flowers On Air PluS (ติดโลตัสบางแค) 080-611-6847 ปิดตี 2

• บริการ คือหัวใจของเรา! อัพเดทใหม่ทุกวัน!
  • KapooClub Spa
  • *
  • Like: 200
  • แหล่วงรวมสาวสวยเยอะ!ที่สุด Sexที่สุด!เยอะที่สุด
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 01:37:37 PM »
จะขอตอบอีกครั้งนะครับ  และคราวนี้จะชัดเจนแบบสุดๆ ให้ดูเลยครับ เวลาลูกค้าคนไหนลงการบ้านปั้บผมจะแคป ลายหน้า ลูกค้าคนนนั้นแต่จะปิดเซนเซอเพื่อความปลอดภัยให้ดูชื่อเลยครับ

ว่าคนไหนส่งยังไง ดีไหมครับ ****** ร้านอื่นจะลงเองอวยเองหรือเราไม่ทราบครับ***** แต่ร้านเราชัดเจนครับ ลดแลกแจกแถม ประมาณว่า ได้จากลูกค้าแค่รอบละ 100-250 เองงับ T_T

เพราะงั้นเวลาเห็นการบ้านร้านเรา รู้ไว้เลยงับมันคือเรื่องจริง หล่นก็อาจจะมีบ้างงับ แต่1ใน100 งับไม่ต้องกลัวตัวแจ่มๆมีเยอะ  :004: :004: :004: :004: :004: :004: :004: :004: :004:

ตัวอย่างที่พี่ WolfWallstreet บอกนะครับ  **Offshore999** คือคุณพี่ท่านนี้ครับ

***ชัดเจนรึยังคร้าบบบบ***  เค้าเหนื่อยแล้วน้าตะเอง อย่าเอาร้านอื่นแล้วมาพาลใส่จิงับ T_T