ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อการบ้านปลอม การบ้านปั่นโปรโมท  (อ่าน 4385 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
การบ้านผมเขียน ถ่ายรูป ทำแทบตาย แค่สองวันโดนดันจนเกือบตกหน้าแรก การบ้านของร้านดอก ร้านเผ็ด ยิงมารัวๆๆๆๆ นึกว่าเค้าไม่รู้หรอครับว่าเป็นการบ้านปลอมปั่นโปรโมท ยิงมาติดๆแบบนี้ เนื้อหาก็เดิมๆ ไม่มีอะไรครับ มาบ่นเฉยๆ เซ็งฮะ  :030:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
Re: เบื่อการบ้านปลอม การบ้านปั่นโปรโมท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 11:26:18 AM »
ทำใจครับ  ม้อดคนเดียวคงดูได้ไม่หมด ตามลบไม่ทัน มันมีทุกวันเเละเยอะมาก

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
Re: เบื่อการบ้านปลอม การบ้านปั่นโปรโมท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 12:51:46 PM »
จริงครับ บางร้านการบ้านมา ติดๆกัน รัวๆเลย มองดูก็รู้ว่า ร้านเขียนเอง

น่าจะทำให้เนียน หน่อยนะครับ

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 01:36:22 PM »
ทำใจครับ  ม้อดคนเดียวคงดูได้ไม่หมด ตามลบไม่ทัน มันมีทุกวันเเละเยอะมาก
ครับเฮีย ก็น่าเห็นใจ admin กับทีมงานมากๆครับ
แต่สำหรับ user เล็ก กว่าจะทำการบ้านมาซักอัน ตั้งใจทำ ให้คนดูถึง 2000 เพื่อให้ได้เข้าห้อง hot มันไม่ใช่ง่ายๆเรยครับ แต่ก่อนผมว่ามันไม่ขนาดนี้ นี่แค่ 2 วันก็จะโดนดันหลุดหน้าแรกแล้ว โอกาสที่คนดูจะถึง2000 แทบไม่มี แบบนี้ user ที่ตั้งใจทำการบ้าน อีกหน่อยคงจะไม่เหลือแล้วครับ เหลือแต่พวกการบ้านปลอมปั่นโปรโมทของร้านต่างๆ ถ้าคุณคิดว่ามันได้ผลก็ทำไปเถอะครับ การบ้านนั่งเทียน อีกหน่อยคนเห็นก็จะไม่มีคนเข้าไปอ่าน ถ้าอยากโปรโมทจริงๆ ให้ส่วนลดลูกค้าที่ส่งการบ้านไม่ดีกว่าหรอครับ ไม่ก็เสียค่า banner โปรโมทให้ทางเพจไปจะดีกว่านะครับ
  :030:

ออนไลน์ Flowers On Air PluS (ติดโลตัสบางแค) 080-611-6847 ปิดตี 2

• บริการ คือหัวใจของเรา! อัพเดทใหม่ทุกวัน!
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 200
  • แหล่วงรวมสาวสวยเยอะ!ที่สุด Sexที่สุด!เยอะที่สุด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 04:11:05 PM »
"สำหรับร้านอื่นไม่ทราบนะครับ"

แต่สำหรับที่ Flowers ไม่มีครับการบ้านปลอมครับ มีแต่คุณลูกค้าพิมเองทั้งนั้นครับ ไม่ว่าจะเพื่อส่งน้อง หรือเพื่อส่วนลดการบ้านที่ค่อนข้างลดเยอะ(ส่วนใหญ่น่าจะส่วนลดครับ)

ตามนี้เลบยครับ ชัดเจนนะครับผม  เราเป็นร้านเดียวที่กล้าโพสให้ดูว่าลูกค้าส่งจริงทุกคนครับผม :002: :002:

รหัสการบ้านปาไปจะ 2พันการบ้านแล้วครับ แค่ไม่ได้เซฟการบ้านไปเก็บห้องรวมของร้านหมดครับ เพราะ1. มันเยอะเกินครับผม และ 2.การบ้านบาง(หลาย)อันมีรูปชุดน.ศ ที่ลูกค้าCopyมาจากลายครับเลยลงไม่ได้ตามกฏเวบ :030:

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 08:56:54 PM »
ขอบคุณที่ช่วยมาชี้แจงให้ทราบนะครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• *
  • Like: 269
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 11:56:42 PM »
ณ ตอนนี้ mod เหลือคนเดียว ดูกันไม่ทั่วถึงหรอกคับ
แต่ก่อน ยูสห้อง hot ลบการบ้าน ตอนนี่ ไม่ได้ละครับ เอาใจช่วย และเข้าใจความรู้สึก นะคับผม
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 11:42:32 AM »
ผมเข้าใจท่าน WolfWallstreet เลย

ท่านเป็นคนที่ทำการบ้านได้มี ประสิทธิภาพมากๆ การบ้านสนุกน่าติดตาม

ผมเห็นความตั้งใจทำการบ้าน อันแรงกล้าเลย

ผมเองเคยเป็นแบบนั้นมาก่อน ลงปลาเป็นร้อย ๆ ห้อง Homework กระทู้ คนอ่าน ตอบไม่ค่อยเท่าไร อีโม สะมากกว่า 555

วันนึง กระทู้ไหลไปเร็วมากๆ แต่อย่างไร ก็แล้วแต่ อย่าล้มความตั้งใจ ครับ

ส่งไปเรื่อย  ๆ ผมเชื่อในผลของการแบ่งปัน และการบ้านดีๆ ของ ท่าน WolfWallstreet

เอาใจช่วย ครับ สู้ๆ

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 01:31:33 PM »
ผมเข้าใจท่าน WolfWallstreet เลย

ท่านเป็นคนที่ทำการบ้านได้มี ประสิทธิภาพมากๆ การบ้านสนุกน่าติดตาม

ผมเห็นความตั้งใจทำการบ้าน อันแรงกล้าเลย

ผมเองเคยเป็นแบบนั้นมาก่อน ลงปลาเป็นร้อย ๆ ห้อง Homework กระทู้ คนอ่าน ตอบไม่ค่อยเท่าไร อีโม สะมากกว่า 555

วันนึง กระทู้ไหลไปเร็วมากๆ แต่อย่างไร ก็แล้วแต่ อย่าล้มความตั้งใจ ครับ

ส่งไปเรื่อย  ๆ ผมเชื่อในผลของการแบ่งปัน และการบ้านดีๆ ของ ท่าน WolfWallstreet

เอาใจช่วย ครับ สู้ๆ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับผม จะตั้งใจทำการบ้านดีๆให้เพื่อนๆอ่านกันต่อไป :002:

ออฟไลน์ lovewife69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 02:42:41 PM »
และร้านที่ว่าเผ็ดเนี่ย ฟลูคอส 250 ดีจริงไหมทอนไหม ครับ กำลังพิจารณาว่าจะไป :038: