ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนผมที่ทำงานติดโควิตเพิ่งตายเมื่อเช้า  (อ่าน 6082 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: เพื่อนผมที่ทำงานติดโควิตเพิ่งตายเมื่อเช้า
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2021, 08:59:00 AM »
...
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 768
Re: เพื่อนผมที่ทำงานติดโควิตเพิ่งตายเมื่อเช้า
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2021, 12:36:57 PM »
วันนี้ยอดติดเชื้อหกพันคน  ตายหกสิบคน  เดี๋ยวอีกไม่กี่เดือนจะติดเชื้อวันละหมื่น  ตายวันละร้อย  ยังจะเที่ยวกันอยู่อีกเหรอ  ไม่ห่วงคนอื่นอย่างน้อยก็ควรรักตัวเองบ้างนะ  ฉีดวัคซีนไม่ตายจริงแต่ปอดคุณจะไม่สมบูรณ์ไปตลอดชีวิต

ผมเลิกเที่ยวแล้ว  เลิกจริงๆ  ลบทุกร้านออกจากไลน์แล้ว  อยากจะคบใครจริงๆจังๆดีกว่า  จบแล้ววงการนี้  หาผู้หญิงดีๆซักคนมาแต่งงานมาสร้างครอบครัวดีกว่า

สาธุ   ยินดีด้วยครับ

ขอให้ได้ครอบครัวที่ดีตามที่หวังครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ นายเวอจิ้น

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2021, 01:35:21 PM »
ไกนๆขอสอบถามครับ ผมอยาก ซูชิมากก ตั้งแต่โควิท ผมไม่กล้าทานเลยอยากรู้ว่ามีโอกาสติดไหมครับ รวมทั้งน้ำแข็งด้วยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 04:48:56 PM »
ประกาศปิดสปาแล้วนะครับ และคงไม่แค่ 14 วันแน่ๆ

ถ้าถึงจุดที่คนติดเชื้อวันละหมื่น  ตายวันละร้อย  ถามจริงๆนะคุณยังอยากจะเที่ยวอยู่อีกเหรอ  ไม่กลัวติดกันบ้างเหรอ

โอ้ยกูไม่กลัวหรอกกูฉีดครบสองเข็มแล้ว  ความคิดโง่ๆของคนไร้สมอง  ฉีดสิบเข็มก็ยังติดได้  และเมื่อติดแล้วเชื้อเข้าปอดชีวิตคุณจบทันที  ตั้งแต่วินาทีนั้นปอดคุณจะไม่สมบูรณ์ไปตลอดชีวิต  รอว่าเมื่อไหร่ปีไหนปอดที่ไม่สมบูรณ์ของคุณจะมีผลต่อสุขภาพ รวมทั้งมะเร็งด้วย

คุณติดยังไม่พอ  ยังแพร่เชื้อไปให้คนในครอบครัวที่ไม่รู้เรื่องอะไรติดไปด้วย  และผมเชื่อว่าเอาจริงๆมันมีติดกันไปแล้วด้วยทั้งคนเที่ยวทั้งน้อง แต่ไม่ยอมออกมาบอก และปกปิดทามไลน์

ส่วนตัวผมก็อยากเริ่มต้นชีวิตใหม่กับใครซักคน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ batman_over

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2021, 09:36:13 AM »
ช่วงนี้คงต้องหยุดเที่ยวก่อน สาวนวดกระปู๋  สาวไซไลน์ ไม่รู้ว่าจะไปเจอแจ๊กพอตกับคนไหน แต่ก็ยังเห็นโพสส่งการบ้านกัน น่ากลัวนะครับ ติดเอดส์ยังเป็นเราคนเดียว แต่โควิทไปทั้งครอบครัว คนรอบข้าง และคนอื่นๆอีก ไม่รู้เท่าไร อยากเที่ยวนะ แต่พอนึกถึงโควิท เลยไม่เอาดีกว่า

ออฟไลน์ ballzaga

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 02:52:05 AM »
เสียใจด้วยนะครบ