ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลายๆร้านที่ไม่อัพเดตข้อมูลเป็นเดือนๆนี่ คือ ปิดกันไปหมดแล้วใช่ไหมคับ  (อ่าน 3095 ครั้ง)

ออฟไลน์ mro2553ก็หล่ออ่ะ

• ใส่เชิ๊ตเข้ารูป กางเกงสแลคเท่ๆ สะอาดเรียบร้อย นี่ละตัวเค้า
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 27
 :026:

เห็นเยอะเลยคับ เข้าไปดูตามหัวข้อแต่ละร้าน

ไม่เคลื่อนไหวเลย ตั้งแต่เมษา บ้าง กรกฎาคม บ้าง

ร้านเหล่านี้เค้าปิดกันไปแล้วใช่ไหม

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ปิดนวดกระปู๋ เปิดนวดฝ่าเท้าแทน  :89:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ lekkie

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
ไม่ได้เข้ามาเวปนาน  ร้านที่เคยไป หายไปไหนล่ะ จริงด้วย  อย่างเช่น ร้าน mild ที่นาคนิวาส หายไปเลย

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
บางส่วนก็เปิดนะ เฉพาะลค.เก่า แต่หลายร้านน่าจะปิดยาว เด็กหาย กลัวโคค

ออฟไลน์ cocokey

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ปิดนวดกระปู๋ เปิดนวดฝ่าเท้าแทน  :89:

ผมก็อยากรู้จริงๆ นวดฝ่าเท้าแทนนวดกระปู๋มันจะออกมาเป็นแนวไหน ครับ

ออฟไลน์ jittarmon

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ผมแอดไล ไว้ ไม่อยากจะบอกว่า ที่แอตไว้เปิดกันหมดละ แต่ผมไม่กล้าไป  :012: บางร้านมีแบบใหม่ ให้ไลลับ ไปแอตกับเด็กเองเลย  :013:

ออฟไลน์ Mild345

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
 :81: :81: ร้าน Mild ยังเปิดอยู่นะค้า มาหาจินนี่ คิตตี้ได้นะคะ  ยังรอพี่ๆมาที่ร้านเสมอค้า   :81: :81: