ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลงรักหมอ กับชุดนี้ ได้โปรราคาดีด้วยครับ  (อ่าน 1545 ครั้ง)

ออฟไลน์ Loser

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 25
เข้าเรื่องเลยครับ เห็นน้องหายไป จนไลนน้องเด้งมาว่ารับงาน พร้อมมีโปรแนบมา
ไม่รอช้าครีบ อค่ถามไปว่าคาชุดมั้ย น้องตอบมาว่า ค่ะ ผมจองเลย

ออฟไลน์ Loser

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 25
Re: หลงรักหมอ กับชุดนี้ ได้โปรราคาดีด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2021, 11:04:08 AM »
งานจัดหนักกันตั้งแต่น้องเปิดประตูมา ใครสายแกล้งผมว่าเหมาะมาก
น้องจะมีเสียงที่เอวี เหมือนเฟค แต่คนเคยเจอน้องจะรู้ว่าของจริง
ปากร้องล่างเยิ้ม ผมล้วงกระโปรงทั้งชุด ค่อยๆสูดดมกลิ่นเสื้อขาว
คือแบบ คิดถึงสุดๆครับ  น้องบอกให้อาบน้ำกันก่อน ผมเลยบอกว่าอาบมาแล้ว
ส่วนหนูไม่ต้องอาบนะ ไม่ไหวแล้ว  ยิ่งเค้นยิ่งล้วง น้องปล่อยตัวเลยครับ
นมใหญ่ๆของแท้ ทั้งบีบทั้งกิน ยอมรับว่ามูมมาม น้องไม่ห้ามแถมเสียงดี
งานเป็นฟูคอสนะครับ เรื่องอื่นผมคงไม่เล่า
สรุปคือน้องทำได้หมด จาดสดจนซีดี ทุกการหมุนตัวสลับตำแหน่ง เสียงไม่ตก แถมคาชุดครับ
รอบนี้ไม่มีคะแนน ให้หมอลูกแก้ว มีแต่คิดถึงครับ

ออฟไลน์ Don Jon

• ชอบใจจัดเลย!!!
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 30
  • มาแล้ว!!!
Re: หลงรักหมอ กับชุดนี้ ได้โปรราคาดีด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2021, 12:28:40 PM »
ขอจัดด้วยคน ที่ไหน  เมื่อไหร่

ออฟไลน์ aaa097

• ไม่ใช่คนเจ้าชู้ แต่แค่ชอบหลายคน
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2021, 01:30:57 PM »
สั้นๆได้ใจความ  :81:
เหนื่อยชั่วคราว เพื่อสบายชั่วโคตร หรืิอจะเหนื่อยชั่วโคตรแล้วสบายชั่วคราว

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2021, 02:58:14 PM »
แจ่มตรงคาชุดนี่แหละครับ  :85:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ pc8989

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2021, 03:21:56 PM »
ค่าครอส+จบ เท่าไหร่คับ

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2021, 11:53:26 AM »
่น่าจัดมากครับ  :90: