ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อพวกยูสปั้มกระทู้จังง  (อ่าน 2842 ครั้ง)

ออฟไลน์ เราเคยรู้จักกันหรือเปล่า

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 5
เบื่อพวกยูสปั้มกระทู้จังง
« เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 08:57:33 PM »
ไม่มีอะไรมากครับ แค่อยากออกแนวบ่น ๆ ไอพวกยูสเซอร์ปั้มกระทู้ ไม่ทราบเหมือนกันว่าเพื่ออะไร แต่ถ้าให้เดาก็คง Level ในบอร์ด คือทุกคนที่ส่งก็ตั้งใจเขียนการบ้าน
แล้วเจอพวกมาแปะติ๊กเกอร์อันนึง มันเสียอารมณ์นะครับ ถ้าอ่านอย่างเดียวไม่เม้นท์ไรเลย ผมว่าความรู้สึกคนเขียนการบ้านยังรู้สึกโอเคกว่า

ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้มีเจตนาจะต่อว่าแอดมินนะครับ ต่อให้มีแอดซักแสนคนก็จัดการไม่หมดหรอกต้องพึ่งจิตสำนึกยูสเซอร์ล้วน ๆ  :045: :045: :045: :045: :045: :045:

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Re: เบื่อพวกยูสปั้มกระทู้จังง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 11:05:51 PM »
10107 คือ ตัวการใหญ่ครับ

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 11:49:08 PM »
โดยเฉพาะร้าน z อะไรนั้นผมเข้าไปดูมะกี้เต็มหน้าเเรกเลย เขียนเอง ดันเอง ชงเอง มอบส่วนลดให้ตัวเอง เมื่อคืนผมเเวะไปลองมาขึ้นน้องคนหนึ่ง รุสึกขาดตั้งเเต่ก้าวเข้าไปร้านโดน pr ที่เปนสาวสอง พูดน้ำเสียงตะคอกให้ถอดรองเท้า เราจะรู้ไหมนั้นป้ายก็ไม่มีบอก พอเลือกน้องเข้าห้องทำๆๆอยู่ พูดออกมาเสร็จเร็วๆๆหน่อย เหนี่อย หือ มีงี้ด้วย เข้าไปห้อง อะไรก็ไม่มีห้องเปล่าๆๆเลย ใครอยากลองไปลองกันได้เลยนะครับสำหรับผมคงไม่ไปอีกเเล้วร้านนี้ โปรยการบ้านมาซะโคตเวอร์ น้องในรูปกับตัวจิงดร็อปมากกกกกก เเทบจะไม่ตรงปกกเลย เป็นร้านที่เกือบเเย่ที่สุดเท่าที่ผมเที่ยวมา

ออฟไลน์ เราเคยรู้จักกันหรือเปล่า

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 07:50:51 AM »
10107 คือ ตัวการใหญ่ครับ

การบ้านล่าสุดที่ผมเขียนก็โดนไป 3 ยูสแล้วครับ เซ็งมากก :030: :030: :030: :030:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 07:51:16 AM »
โดยเฉพาะร้าน z อะไรนั้นผมเข้าไปดูมะกี้เต็มหน้าเเรกเลย เขียนเอง ดันเอง ชงเอง มอบส่วนลดให้ตัวเอง เมื่อคืนผมเเวะไปลองมาขึ้นน้องคนหนึ่ง รุสึกขาดตั้งเเต่ก้าวเข้าไปร้านโดน pr ที่เปนสาวสอง พูดน้ำเสียงตะคอกให้ถอดรองเท้า เราจะรู้ไหมนั้นป้ายก็ไม่มีบอก พอเลือกน้องเข้าห้องทำๆๆอยู่ พูดออกมาเสร็จเร็วๆๆหน่อย เหนี่อย หือ มีงี้ด้วย เข้าไปห้อง อะไรก็ไม่มีห้องเปล่าๆๆเลย ใครอยากลองไปลองกันได้เลยนะครับสำหรับผมคงไม่ไปอีกเเล้วร้านนี้ โปรยการบ้านมาซะโคตเวอร์ น้องในรูปกับตัวจิงดร็อปมากกกกกก เเทบจะไม่ตรงปกกเลย เป็นร้านที่เกือบเเย่ที่สุดเท่าที่ผมเที่ยวมา

ร้านไหน น้องคนไหน หลังไมค์ได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ seeui

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 08:49:14 AM »
ผมว่าไม่ต้องหลังไมค์ครับเอามันหน้าเวทีนี้ละครับผมเคยเห็นคนเขียนเรื่องขาขาดกับร้านนี้ ทางร้านยังไม่รับผิดชอบอะไรสักอย่างเลย  ที่ผมขึ้นมากที่สุดคือ  น้องบอกว่าก็มันถูกไงคะ บริการเลยได้เเบบนี้   ตั้งเเต่เที่ยวมาร้านที่ผมไปเที่ยวเเล้วาขาดผมจะไลไปบอกร้านนะว่าน้องเขาไม่พร้อมทำงาน ให้ปรับปรุ่งตัวอะไรประมานนี้ ผมชอบร้าน w เลียบด่วนนะเขาเเคร์ลูกค้ามากกว่า เเต่ร้าน z นี้ เฉยๆๆ  น้องที่ผมขึ้นวันนั้นคือน้อง  มัสเเตง ครับ ขาดกระจุย

ออฟไลน์ golf012

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 10:24:39 AM »
ผมว่าไม่ต้องหลังไมค์ครับเอามันหน้าเวทีนี้ละครับผมเคยเห็นคนเขียนเรื่องขาขาดกับร้านนี้ ทางร้านยังไม่รับผิดชอบอะไรสักอย่างเลย  ที่ผมขึ้นมากที่สุดคือ  น้องบอกว่าก็มันถูกไงคะ บริการเลยได้เเบบนี้   ตั้งเเต่เที่ยวมาร้านที่ผมไปเที่ยวเเล้วาขาดผมจะไลไปบอกร้านนะว่าน้องเขาไม่พร้อมทำงาน ให้ปรับปรุ่งตัวอะไรประมานนี้ ผมชอบร้าน w เลียบด่วนนะเขาเเคร์ลูกค้ามากกว่า เเต่ร้าน z นี้ เฉยๆๆ  น้องที่ผมขึ้นวันนั้นคือน้อง  มัสเเตง ครับ ขาดกระจุย

้เพื่อประโยชน์สำหรับสมาชิกใหม่นะครับ

ร้าน w เลียบด่วนนะเขาเเคร์ลูกค้ามากกว่า ร้านไหนครับช่วยบอกชื่อเต็มเลยครับ

ร้าน z นี้ เฉยๆๆ  น้องที่ผมขึ้นวันนั้นคือน้อง  มัสเเตง ครับ ขาดกระจุย   ร้านไหนครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 08:25:56 PM »
ไม่มีอะไรมากครับ แค่อยากออกแนวบ่น ๆ ไอพวกยูสเซอร์ปั้มกระทู้ ไม่ทราบเหมือนกันว่าเพื่ออะไร แต่ถ้าให้เดาก็คง Level ในบอร์ด คือทุกคนที่ส่งก็ตั้งใจเขียนการบ้าน
แล้วเจอพวกมาแปะติ๊กเกอร์อันนึง มันเสียอารมณ์นะครับ ถ้าอ่านอย่างเดียวไม่เม้นท์ไรเลย ผมว่าความรู้สึกคนเขียนการบ้านยังรู้สึกโอเคกว่า

ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้มีเจตนาจะต่อว่าแอดมินนะครับ ต่อให้มีแอดซักแสนคนก็จัดการไม่หมดหรอกต้องพึ่งจิตสำนึกยูสเซอร์ล้วน ๆ  :045: :045: :045: :045: :045: :045:

ขอบคุณครับ

ถ้าหมายถึง พวกยูสเช่น 10107 หรือ NOISE อะไรนั่น ที่ตอบกระทู้เขาทุกคนด้วย การส่งตัวสติ๊กเกอร์ ไม่ขอบคุณ ไม่อะไรทั้งนั้น สู้ดีกว่า อ่านเฉย ๆ ยังจะดีกว่า แบบที่คุณว่า เอเลี่ยน แนะนำว่า ไอ้เรื่องปั๊มกระทู้ เลเวลเยอะ น่ะครับ ไม่ต้องสนใจ

เลเวล เยอะ แล้วไง ? ไม่ได้อยู่ ห้อง HOT ก็เท่านั้นครับ ร้านสปา ไม่ได้สนใจ เลเวล แต่ สนใจ คุณภาพของการบ้าน ต่างหาก ล่ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 09:22:21 PM »
ถ้าหมายถึง พวกยูสเช่น 10107 หรือ NOISE อะไรนั่น ที่ตอบกระทู้เขาทุกคนด้วย การส่งตัวสติ๊กเกอร์ ไม่ขอบคุณ ไม่อะไรทั้งนั้น สู้ดีกว่า อ่านเฉย ๆ ยังจะดีกว่า แบบที่คุณว่า เอเลี่ยน แนะนำว่า ไอ้เรื่องปั๊มกระทู้ เลเวลเยอะ น่ะครับ ไม่ต้องสนใจ

เลเวล เยอะ แล้วไง ? ไม่ได้อยู่ ห้อง HOT ก็เท่านั้นครับ ร้านสปา ไม่ได้สนใจ เลเวล แต่ สนใจ คุณภาพของการบ้าน ต่างหาก ล่ะ

ครับผม ส่วนตัวผมเฉย ๆ กับพวกเลเวลอยู่แล้วครับ ไม่ได้มีผลอะไรเลย แต่เห็นมาส่งติ๊กเกอร์แล้วเซ็ง ๆ น่ะครับ

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 07:59:43 AM »
ผมเองก็นักปั๊มกระทู้เลย ปั๊มมาจะ 10 ปีแล้ว

จ๊ากกกก :032: :032: :032:

ลอยไปลอยมา การบ้านไม่ค่อยส่ง :011:

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ