ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ระลึกความหลังกับ น้องไอเดียแห่งฟังกี้  (อ่าน 444 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
ระลึกความหลังกับ น้องไอเดียแห่งฟังกี้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2021, 10:57:40 AM »
ช่วงนี้เห็นร้านแจ้งน้องไอเดียเข้าร้าน จำได้เคยขึ้นน่าจะก่อนโควิดรอบหลังนี้ นึกว่าน้องคงไม่กลับมาแล้ว เห็นเช่นนั้นรีบหาเวลาจะได้ไประลึกความหลังกับน้องซะหน่อย เมื่อวันเวลาเป็นใจก็นัดหมายกับร้านเรียบร้อย

บอกเลยรู้สึกตื่นเต้นหน่อยเวลาไม่เจอน้องที่เคยขึ้นสักพัก สุดท้ายน้องจำเราไม่ได้แต่เราบอกได้หมดว่าน้องเป็นไงทำเอาน้องอึ้งเลย ไม่รู้จะทำให้น้องประทับใจรึป่าวนะ

ผมคิดว่าน้องดูผอมลงนะ บางลงหน้าก็เรียวขึ้นดูน่ารักขึ้น ขึ้นห้องมาก็พูดคุยเล่าความหลังให้น้องฟัง เพราะน้องจำเราไม่ได้555 เผื่อน้องจะได้ไม่เกร็งมาก งานอาบน้ำก็ดีมาตรฐานอาบได้สะอาด

:81: :81: :81: :81: :81:

งานบนเตียงผมว่าน้องมีฟิวดีครับ มีอารมณ์ร่วม เวลาน้องมานัวเนียด้วย เรียกว่าเรียกฟิวได้ดีครับ หนอนน้อยของผมรับรู้ได้พองโตจนน้องตกใจเมื่อกี้ที่เห็นนี่หลอกกันนะ555 ผมบอกมาให้พี่บิ้งให้ก่อน น้องให้จุ๊บได้แต่ไม่แลกลิ้นอาจจะต้องให้คุ้นเคยกว่านี้หน่อย ที่ประทับใจคือช่วงล่างน้องสะอาดทาสีได้เพลินมาก เรียกว่าทาเพลินจนส่งน้องขึ้นสวรรค์ไปก่อนหนึ่งน้ำ ลืมบอกไปไฟหน้าน้องของแท้แม่ให้มา แม้ไม่ใหญ่แต่มีให้บีบครับ ถือว่าโอเคเลยครับ

:044: :044: :044: :044: :044:

เมื่อน้องนำไปก่อนก็จะพยายามเอาคืนบ้าง จัดการร้องเพลงสดได้ดีได้เสียวเลยครับ ถึงแม้น้องจะใส่ฟันเหล็กแต่ก็ทำได้ดีไม่เจ็บ จนผมบอกทนไม่ไหวแล้ว พร้อมมั๊ย น้องพยักหน้าแล้วเอาปลอกมาสวมให้ น้องขึ้นให้ก่อนถึงประสบการณ์น้อยแต่ฟิวน้องดีธรรมชาติมาก ไม่มีเฟค จนน้องใกล้เสร็จบอกพี่ทำให้หนูหน่อย ผมสลับมาทำให้จับท่าเบสิค จัดให้น้องแบบเนิบๆและค่อยๆเร่งจังหวะตามอาการองน้อง ฟิวดีแบบนี้ชอบมาครับทำให้ผมเสร็จได้ง่ายขึ้น จนผูมรู้ตัวว่าะมาแล้วเลยเร่งจังหวะและส่งน้องเสร็จน้ำสองไปและผมก็ตามมาติดๆครับ

สรุปน้องไอเดีย น่ารักฟิวใสๆนักสา ของแท้แม่ให้มาทั้งตัว มีดีที่ฟิวธรรมชาติ ไม่เฟค แบบนี้ก็กลับมาซ้ำได้อีก ไม่รู้น้องะมาอีกเมื่อไหร่

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
Re: ระลึกความหลังกับ น้องไอเดียแห่งฟังกี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2021, 04:57:30 PM »
ไอเดีย บรรเจิด ล่องลอยไปจนถึงจุดสุดยอดเลยครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
Re: ระลึกความหลังกับ น้องไอเดียแห่งฟังกี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2021, 11:36:04 AM »
ใช่ครับท่านพี่ ไอเดียหมดไใ่รู้ไปไหน มาหาน้องไอเดียได้ครับ รับรองบรรเจิด

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1430
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2021, 10:18:31 PM »
.. วันนี้ผมก็ไปจัดรอบสามมาหมาด ๆ เลย

เป็นน้องที่ทำให้ติดใจ ซ้ำได้เรื่อย ๆ ครับ ..

:035: :035: