ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วนมาพบเธออีกครั้ง ยังไงก็ลืมไม่ลง น้องเอแคร์ FK  (อ่าน 472 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
น้องเอแคร์ก็เป็นอีกคนที่อยู่ในเรดาร์ผมตลอดยังไงต้องวนมาหาน้องเค้า ถือว่าเป็นอีกหนึ่งตัวท็อปสำหรับผมแห่งค่ายนี้เลย

จุดเด่นของน้องคือหน้าตากวนๆแต่โครตน่ารัก ผมชอบตากับปากน้องที่สุด มองใบหน้าน้องแล้วชอบครับ ตัวเล็กแต่มีของนะ ผิวขาวเนียน ถือว่าพรีเมี่ยมเลยนะ ยิ่งเวลาได้คุยกับเธอยิ่งชอบ เธอกวนๆนิดผสมความน่ารักอยู่ด้วยแล้วไม่มีเบื่อครับ สมแล้วที่น้องมีแฟนคลับยาวเป็นหางว่าว

มาครั้งนี้น้องก็นั่งสวยรออยู่ที่ที่โซฟาตัวหน้าประจำของเธอ เจอกันเธอก็จะมีเรื่องมาเล่าให้ฟังตลอดเรียกได้ว่าคุยกันเพลินเลย ด้วยความคิดถึงก็เอาน้องมานั่งกอดแล้วก็คุยกันไปจนได้เวลาสมควรก็ชวนกันไปอาบน้ำดีกว่า

:83: :83: :83: :83: :83:

อาบน้ำเรียบร้อย ก็เริ่มเปิดเกมส์ใส่กันเลย จูบปากอิ่มเอิบของน้องเรียกฟิว แล้วค่อยๆไซร้น้องไปทั้งตัวจนลงไปถึงผืนนาของน้องที่หอมสะอาดเนียนนุ่ม เมื่อเริ่มลงแปรงที่ผืนนาของน้อง สิ่งที่คุ้นเคยก็มาทันทีเสียงครางอันเป็นเอกลักษณ์หนึ่งเดียวก็มาทันที น้องครางเหมือนจะขาดใจเสียงเล็กๆผมชอบมากครับ น้องบอกยังไม่อยากเสร็จนะผมก็สลับให้น้องมาทำบ้าง เห็นตัวเล็กน่ารักแต่งานน้องไม่เป็นสองรองใคร ปากอันอิ่มเอิบของน้องเวลาร้องเพลงกับไมค์ผมมันช่างน่าดูจริงๆ

:91: :91: :91: :91: :91:

เมื่อความต้องการมาถึงจุดสูงสุด บอกน้องมาเถอะ น้องสวมปลอกให้เสร็จน้องขึ้นควบให้ก่อน พร้อมเสียงครางที่คุ้นเคย น้องโยกได้ดีจนน้องเริ่มเหนื่อย สลับให้ผมทำบ้าง ผมก็ทำให้สลับกับโน้มลงไปหอมไปจูบเป็นระยะๆ ยอมรับเลยเวลาทำกับน้องมันมีอารมณ์มากเลยครับ ไม่รู้เพราะน้องน่ารักหรือเพราะเสียงครางของน้อง แต่มันก็ช่วยทำให้ผมถึงจุดแตกได้เร็วขึ้น เมื่อต้องเสร็จไปแล้วผมก็สามารถเสร็จตามน้องไปได้ในระยะเวลาติดๆกัน

สรุปฟินไปเหมือนเดิม ผมคงจะเหมือนหลายๆท่าน ประทับใจและติดใจเอแคร์คนนี้เหลือเกิน เรียกว่าแวะไปลองน้องคนโน้นคนนี้สดท้ายก็ต้องวนกลับมาหาเธออยู่ดี

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
Re: วนมาพบเธออีกครั้ง ยังไงก็ลืมไม่ลง น้องเอแคร์ FK
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 06:46:50 PM »
งานโคตรกิ๊ก เลย เจ้าจอมกวนคนนี้
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ หมื่นทะลึ่ง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 32
Re: วนมาพบเธออีกครั้ง ยังไงก็ลืมไม่ลง น้องเอแคร์ FK
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 09:22:08 PM »
การบ้านดีงาม ต้องลองบ้างแล้ว :002: