ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีกลุ่มไลน์ พูดคุยแชร์แลกเปลี่ยนประสบการณ์ ไหมครับ  (อ่าน 1415 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mosalah5555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากขอเข้ากลุ่มด้วย การบ้านในนี้ บางทีก็ดูดีไปหมด

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ถ้าจะหาในนี้ มีแต่พวกที่ตั้งตนตั้งกลุ่มกันเอง พอไม่มีอะไรจะคุยก็คุยเรื่องการเมืองออกทะเลไปไกล

กับอีกพวก พวกนี้มีเยอะ หากินจากคนเที่ยวที่ไม่รู้เรื่อง เก็บเงินเข้ากลุ่มรายอาทิตย์รายเดือน  แล้วไปทำการบ้านเฉพาะร้านที่ให้เอาฟรี รู้จักแต่ร้านที่ให้เอาฟรี  ร้านที่เจ้าของไม่บ้าจี้ตามด้วยมันไม่รู้จักหรอก พอถามร้านอื่นใบ้กิน เอาก็ไม่เสียเงินยังได้เงินจากคนเที่ยวที่ไม่รู้เรื่องอีก  สรุปได้ทั้งขึ้นทั้งล่อง  แล้วก็เอาเงินไปเลี้ยงลูกเมีย  แล้วมาคุยว่าตัวเองรวยมาก  หากินจากความไม่รู้ของคนมันไม่เจริญหรอกนะ

แนะนำอยากเข้ากลุ่มให้เข้ากลุ่มร้าน อาจจะต้องเสียค่าเข้า แต่จ่ายครั้งเดียวไม่มีจ่ายรายอาทิตย์รายเดือน  บางร้านก็เข้ากลุ่มฟรี 

ถ้าจะเข้ากลุ่มร้านเตือนไว้เรื่องเดียว  การบ้านปลอมการบ้านอวยในกลุ่ม  เกรซนี่เชียกันจังสวยตรงไหน หางตาก็ตก สูงขาวอย่างเดียว  งานแข็งเป็นท่อนไม้  ตามการบ้านอวยแล้วไม่ตรงใครจะรับผิดชอบ จะไปเอาเงินคืนจากเจ้าของร้านก็ไม่ได้  บางคนตัวจริงสวยมากไม่มีใครพูดถึงเลยเงียบกริ๊บ  บางคนอวยอย่างดี สวยมากสวยที่สุด พอไปดูตัวจริง เออ...ขอโทษนะอย่างนี้เรียกว่าสวยแล้วเหรอ

กับอีกที่ ในเทเลแกรม เดี๋ยวนี้มีหลายกลุ่มแล้วนะ  ไซไลน์ก็มี  ไปหาเอาเองนะไม่ต้องถามผม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ