ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "พี่เป็นคนแรกที่หนู..." ใครเคยเจอประโยคแนวนี้แล้วเผลอใจบ้างครับ (แชร์ประสบการณ์)  (อ่าน 2927 ครั้ง)

ออฟไลน์ DoppO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ล่าสุดครับ เจอน้องพูดว่า "พี่เป็นคนแรกที่หนูให้เลีย" กับ "พี่เป็นคนแรกที่ทำให้หนูเสร็จ"
เจอไปสองประโยค เผลอเอาใจไปเล่นเป็นครั้งแรกในชีวิตเลยครับ ทั้งๆเที่ยวมาก็หลายปี ดีว่าถอนตัวได้เร็ว
มีใครเจอประสบการณ์แนวๆนี้บ้างครับ มาแชร์เตือนสติกันหน่อยครับ :035:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ปกติที่ต้องเจอครับ ถ้าเที่ยว ยังไงก็เจอ ดีแล้วครับที่ตั้งสติได้ ไม่ได้ "เอาใจลงไปเล่น" Move On ออกมาได้ ก็ดีแล้วครับ ยินดีด้วย
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ SKKP

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
เสร็จกับพี่คนแรก เจอบ่อย ฟังแล้วฮึกเหิม

แต่คนแรกน้องอาจจะเยอะก็ได้

• *
เสร็จกับพี่คนแรก เจอบ่อย ฟังแล้วฮึกเหิม

แต่คนแรกน้องอาจจะเยอะก็ได้

ฮึกเหิมจริงครับ เผลอต่อรอบไปแบบรัวๆ
เคยแต่อ่านเรื่องของคนอื่น ไม่นึกว่าวันนึงจะต้องมาเจอกับตัว

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ฮึกเหิมจริงครับ เผลอต่อรอบไปแบบรัวๆ
เคยแต่อ่านเรื่องของคนอื่น ไม่นึกว่าวันนึงจะต้องมาเจอกับตัว

น้องอะไรร้านไหนครับ แบ่งคนอื่นไปเชยชมจะได้ move on ได้เร็ว ๆ ครับ อิอิ

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
น้องก็เป็นครั้งแรกของพี่   :92:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ nikeb

• *
โชคดียังเป็นของท่านที่ตั้งสติได้เร็ว ส่วนตัวเจอหยอดแบบอื่น กว่าจะตั้งสติได้ครึ่งปีนิดๆ เสียอะไรไม่ว่า แต่เสียใจ เสียความรู้สึกนี่หนักเลยครับ เที่ยวมาเป็นสิบปี เจอเด็กทำหน้าซื่อๆ ตาใสๆเข้าไป มีหลงเหลี่ยมเหมือนกัน

• *
น้องอะไรร้านไหนครับ แบ่งคนอื่นไปเชยชมจะได้ move on ได้เร็ว ๆ ครับ อิอิ

ไม่กล้าบอกจริงๆครับ แต่หลังจากผมไปขึ้นมา ไม่กี่วันก่อนน้องมีการบ้านแล้ว ตอนนี้ถ้าไม่จองคงไม่ได้เจอ
เข้าไปอ่านบ่อยๆจน move on ไปเองเลยครับ
(ตอนเปิดตัวกับเราบอกแนวใสๆ เลือกลูกค้า แหม่~~~~)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
หารู้ไม่  มีลูกค้าร้อยคนน้องพูดแบบนี้กับทุกคน  น้องหลายคนรู้วิธีการที่จะทำให้ลกค้าหลงหัวปักหัวปำ  ยิ่งถ้าโชคดีคนที่หลงเป็นเสี่ยที่โง่ไม่พอต้องรวยด้วย  น้องอาจจะเกาะเป็นปลิงไปตลอดชีวิตก็ได้  น้องเยอะมากนะที่ภาวนาขอให้มีเสี่ยรวยๆมาหลงรัก  จะได้เลิกทำซะที  บางคนถือเป็นเป้าหมายหลักที่มาทำอาชีพนี้

จะบอกว่าพวกที่หลงใครง่ายๆแสดงว่ายังรู้จักคนสวยงานดีไม่พอ  ไปแต่ร้านเดิมๆรู้จักแต่เด็กร้านเดิม  ร้านใหม่โซนใหม่ไม่อยากไปกลัวนั่นกลัวนี่  จะบอกให้รู้ว่าวงการนี้ไม่มีคำว่าที่สุด  สวยที่สุด  งานดีที่สุด  ร้านดีที่สุด  ถ้าคุณกำลังจะหลงใครขอให้จำคำนี้ไว้  วงการนี้ผลิตคนที่ดีกว่าคนที่คุณคิดว่าดีที่สุดมาตลอด  ขึ้นอยู่กับว่าเด็กใหม่จะไปลงร้านไหน  หัดไปเปิดโลกไปร้านใหม่โซนใหม่ที่เราไม่เคยไปบ้างนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
เคยเจอครับ

1.พี่เป็นคนแรกของหนู
2.ของพี่ใหญ่จัง

止めは躊躇わず