ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มี pr ยอดแย่ในใจกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 4372 ครั้ง)

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
Re: มี pr ยอดแย่ในใจกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2021, 02:08:27 PM »
ใช่ครับบางที่ไลถาม สักเเปป ไลกลับมาจองคนไหนดี ก้เข้าใจละว่าหิวรอบปั่นยอด เเต่มันไม่มีคนถุกใจไง จะให้จองยังไงอะ พอไม่ตอบ หรือ อ่านไม่ตอบเเม่มก้จะส่งสติกเกอร์มาย้ำ

ออฟไลน์ SexAddict

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
Re: มี pr ยอดแย่ในใจกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2021, 05:54:13 AM »
PR ชื่อกอล์ฟ ร้าน Feel Good Spa เคยจะทำร้ายร่างกายผมครับ เคยโดนเจ้าของเดิมไล่ออกไปแล้ว ตอนนี้ร้านเปลี่ยนเจ้าของใหม่ ดันได้กลับไปทำอีกรอบ

ตราบใดที่ยังมีพีอาร์คนนี้อยู่ผมคงไม่มีวันไปเหยียบร้านแน่นอน

ออฟไลน์ นายเหนียม

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2021, 08:45:35 AM »
พีอาร์ทอมแก่ร้านผลไม้ครับ กดดันให้เลือกน้องยังไม่พอ มีมาโกงเวลาลูกค้าอีก ทำเอาผมเข็ดร้านนี้ไม่่ไปเหยียบมา 7-8 ปีได้ละ :045:

ออฟไลน์ Ready2rumble

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2021, 12:04:11 PM »
พีอาร์ร้านดอกไม้ รามปลาย ๆ ครับ
เคยตั้งกระทู้บ่นไปที แต่ก็โดนลบกระทู้ไปแล้ว
ไม่เข้าใจเหมือนกัน

ออนไลน์ repots

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2021, 12:55:31 PM »
พีอา ร้านดอกไม้

ถามไปว่า น้อง เข้าร้าน ไหม?
ตอบ มา
-> ก็เลย ไปที่ร้าน

พอไปถึง บอกน้องติดรอบ
-> ก็เลย นั่งรอ

พอ จนครบเวลา
บอก น้องไม่ไหว ขอกลับบ้าน
ให้เลือกเด็ก คนอื่นๆ
-> ก็เลย กลับ
------------------

สรุป คือ วั้นนั้นๆ
น้องไม่ได้เข้า (ไปถาม วันอื่น มา)

แต่ pr หลอก ว่า น้องเข้าร้าน
เพื่อให้มาร้าน

แถมหลอก ให้รอเป็น ชม. ด้วย
เจอ อย่างนี้ หลายครั้ง

หลังๆ เลยไม่ค่อย อยากไป
เพราะ คิดว่าที่ ลงรูปไว้
เด็กไม่ได้ มาจริงๆ

จะถาม ก็ไม่ได้ ความจริง อีก :004:

ออฟไลน์ vincent2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2021, 08:19:43 PM »
พีอาร์ร้านดอกไม้ รามปลาย ๆ ครับ
เคยตั้งกระทู้บ่นไปที แต่ก็โดนลบกระทู้ไปแล้ว
ไม่เข้าใจเหมือนกัน

พีอาร์ เจ้าของร้านรึปล่าว  :004: คนนี้ดุจริงๆ
เหมือนไม่ค่อยสนใจลูกค้าใหม่ /

ออฟไลน์ phooenix

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2021, 07:51:43 AM »
PR ร้านฟังกี้ ไม่ค่อยโอเลย บางทีบอกน้องอยู่

แต่ต้องโทรเรียกเอาถึงจะมาบางคนอะ

ออฟไลน์ cool_za

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2021, 01:15:14 AM »
ไออิ พระราม 5 เลย ผู้ชายตอบกวนๆ
ทำให้ไม่อยากไปร้านเลย :030:

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2021, 10:21:46 PM »
เบียร์ ร้าน We OK หรือ Wow
ถามดีๆ ตอบกวนตีน หน้าบึ้ง กร่าง ทำอย่างกะกูมาขึ้นงานฟรีๆ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2021, 01:26:26 AM »
คนนี้น่าจะเป็นเจ้าของร้านนะครับ  ผมก็ไม่ชอบเหมือนกัน  ถ้าไม่มีเด็กเยอะผมจะไม่มาร้านนี้เลย  แนะนำว่าดูแต่หน้าเด็กพอครับไม่ต้องไปสนใจคำพูดมัน  เลือกเสร็จก็ไปบอกพีอากระเทยจ่ายเงินจบ   ตอนผมเจอผมถามพีอากระเทยดังๆเลยว่าคนนี้เป็นใครทำไมพูดจาไม่ดีเลย  ปรากฎอ้ำอึ้งไม่ตอบ  ก็คงเป็นเจ้าของร้านนั่นแหละครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ