ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มี pr ยอดแย่ในใจกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 4383 ครั้ง)

ออฟไลน์ HardCocker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
Re: มี pr ยอดแย่ในใจกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2021, 07:49:09 PM »
PR ร้าน บ้านเพื่อน คับ เจ้าของช่วยหาคนที่มีสมองมากกว่านี้มาทำงานหน่อยเถอะ
ไม่รู้ที่ ลค หาย เด็กหาย เพราะพีอาร์หรือป่าว เห็นเป็นมาหลายคนแล้ว
เคยเจอพีอาร์เก่าร้านนี้ที่ร้านอื่น สันดานไม่ต่างกันเลย หาดี ๆ กว่านี้ไม่ได้เรอะ

ออฟไลน์ จิตคุง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 74
Re: มี pr ยอดแย่ในใจกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 03, 2022, 12:30:47 AM »
มี pr หรือ แอดมิน ยอดแย่ในใจกันบ้างไหมครับ ที่แบบทำให้เราไม่อยากถามข้อมูล หรือทำให้ไม่มั่นใจจะถาม หรือถามแล้วตอบมาเสียอารมณ์
ที่เจอในใจตอนนี้ก็ pancake spa งี้ ตอบไลนแบบไม่อยากตอบ คะ/ครับไม่มี ฟิวแบบไม่แคร์ พาหมดอารมณ์เลย
เท่าที่เคยคุยกะพีอาร์เครือนี้ก็น่ารักดีนะครับ เค้ามีหลายร้าน พีอาร์คงมีวนร้านกันบ้าง คนไหนไม่โอเคยังไงลองแอบบอก จสน ดูได้ครับ จสน ใจดี เด็กเค้าดีๆเยอะครับอย่าไปเสียเวลาหงุดหงิดกะพีอาร์เลยครับ ขึ้นเด็กหาควมสุขดีกว่า
 :82: :82:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 09, 2022, 02:37:11 AM »
เพิ่งมีมาม่ากับ pr ร้านxxx มาเหมือนกัน เตะตัดขา แทงข้างหลังลูกค้าซะงั้น
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ mr_tee

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 20, 2022, 08:40:06 PM »
pr ยอดเเย่ในความคิดของผม ต้อง pr ร้าน 2 Be Fun ผมเคยเที่ยวมาหลายร้านไม่เคยเจอ Pr ที่เเย่ถึงขนาดนี้

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 10:50:13 PM »
pr ยอดเเย่ในความคิดของผม ต้อง pr ร้าน 2 Be Fun ผมเคยเที่ยวมาหลายร้านไม่เคยเจอ Pr ที่เเย่ถึงขนาดนี้

หนึ่งในดวงใจผมเลย จำไม่ลืม

ออฟไลน์ mindset

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 01:23:53 PM »

อันนี้ไม่ทราบนะครับ
เจอประสบการณ์แบบไหนมาครับ

ออฟไลน์ ZANTIKA

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 01:52:25 PM »

PR ร้าน บ้านเพื่อน คับ เจ้าของช่วยหาคนที่มีสมองมากกว่านี้มาทำงานหน่อยเถอะ
ไม่รู้ที่ ลค หาย เด็กหาย เพราะพีอาร์หรือป่าว เห็นเป็นมาหลายคนแล้ว
เคยเจอพีอาร์เก่าร้านนี้ที่ร้านอื่น สันดานไม่ต่างกันเลย หาดี ๆ กว่านี้ไม่ได้เรอะ

เห็นด้วยคับ ... แม้ว่าน้องๆ จะดีเลิศเลอแค่ไหน บางที PR ก็มีผลกับการเที่ยวมากๆ

ออฟไลน์ hobbyist

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 01:52:19 AM »
Pancake ไปครั้งแรก เจอPR คนที่เป็นทอม โคตรแย่ ทำให้ไม่อยากกลับไปอีกเลย คือหาดีกว่านี้ไม่ได้แล้วจริงหรอ

อีกเสียงครับ กับ Pr ทอม pancake เสื่อมสุดๆ
แต่ก่อนทอมคุมอยู่ cupcake
ช่วงโควิดนี้ ย้ายมาอยู่ pancake แล้ว พูดจาไล่แขกมาก
ใครรู้จักเจ้าของร้าน ฝากบอกให้เปลี่ยนตัวที

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 03:19:21 AM »
อีกเสียงครับ กับ Pr ทอม pancake เสื่อมสุดๆ
แต่ก่อนทอมคุมอยู่ cupcake
ช่วงโควิดนี้ ย้ายมาอยู่ pancake แล้ว พูดจาไล่แขกมาก
ใครรู้จักเจ้าของร้าน ฝากบอกให้เปลี่ยนตัวที

ได้ยินมาแบบนั้น หลายคนอยู่ แต่พี่เอเลี่ยน ยังไม่เคยเจอกับตัวเองน่ะ กับพีอาร์ทอม คนนี้  :002:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 04:50:20 PM »
ได้ยินมาแบบนั้น หลายคนอยู่ แต่พี่เอเลี่ยน ยังไม่เคยเจอกับตัวเองน่ะ กับพีอาร์ทอม คนนี้  :002:

ต้องลองดูครับ…. :048: