ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านหรือน้องๆ คนใหนไซส์มินิ บางๆ น้้ำหนัก น้อยๆ บ้างมั้้ยครับ รบกวนแนะนำหน่อย  (อ่าน 1445 ครั้ง)

ออฟไลน์ decter123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันก่อน ไปเดินห้างเจอน้องอยู่คนหนึ่ง ตัวเล็ก ขาเล็กเรียว ไซส์มินิมาก
น้ำหนัก น่าจะไม่เกิน 40 กก. บวกลบนิดหน่อย ใส่เสื้อเอวลอย เห็นพุงแบนๆ เนียนๆ กางเกงขาสั้นเต่อตามแนววัยรุ่น ดูๆ แล้วน่าสนใจมาก
ในใจเลยอยากลองน้องๆ ที่มีหุ่นแบบนี้สักครั้ง เพราะน่าจะหายากหรือเปล่า เพราะเคยเจอในร้าน
จะไปตระเวนหาก็กลัวจะหายาก เลยมารบกวน สมช. ในนี้น่ะครับ
ถ้ามีแนวนี้ แนะนำกันหน่อยได้เลย ไม่จำกัดพื้นที่ แต่เน้น กทม.
ไม่เน้นนม หน้าตา ขอหุ่นไซส์มินิ เป็นหลักเลยครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ nikeb

• *
เมื่อวานเพิ่งไปร้าน flower spa บางแคมา น้องใบไม้ตัวเล็ก ขาว หมวย น้ำหนักประมาณ 40 แต่ไฟในห้องเป็นไฟสีเหลืองไม่สว่างเลยไม่แน่ใจความเนียนทั่วทุกจุดหรือไม่ ผมไม่ชอบไฟเหลืองเลยจริงๆสายตายาวเจอไฟแบบนี้มองไม่ชัด แต่โดยรวมน่าจะใกล้เคียงสเป็กที่ว่ามาครับ

ออฟไลน์ win-gap

• *
ขอส่ง น้องมินิ เกอิชา สปาเข้าประกวด น้องตัวเล็กสมชื่อมินิ แต่เล็กแบบมีสัดส่วนทั้งอก เอว ก้น ผิวขาวมาก หน้าตาน่ารักดีครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ไซอิ๋ว  ตัวเตี้ยมาก  แต่ตัวจริงไม่สวยเหมือนรูป ดูจะโทรมๆด้วยเพราะกินเหล้าปาร์ตี้บ่อย แต่ก็เข้าใจนะคนมีเรื่องราวในอดีตที่ไม่ดี
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ร้านฟรุตตี้ มีไซส์มินิ หลายคนอยู่
แต่น้องตัวเล็กๆ ที่ประทับใจ ก็น้อง ซ.โซ่ ร้านเมโลดี้ ทาวน์อินทาวน์   น่ารักมาก เหมือนกินเด็ก ม.ต้น 😁

ออฟไลน์ decter123

• *
ขอบคุณคร้าบ เด๋วจะไปตามลายแทงนะครับ

ออฟไลน์ •►•►USB SPA บางนา ซ.21★086-4583768★ Open 10.00

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 42
  • พีอาร์สุดเท่ย่านบางนา
    • usbspa
วันก่อน ไปเดินห้างเจอน้องอยู่คนหนึ่ง ตัวเล็ก ขาเล็กเรียว ไซส์มินิมาก
น้ำหนัก น่าจะไม่เกิน 40 กก. บวกลบนิดหน่อย ใส่เสื้อเอวลอย เห็นพุงแบนๆ เนียนๆ กางเกงขาสั้นเต่อตามแนววัยรุ่น ดูๆ แล้วน่าสนใจมาก
ในใจเลยอยากลองน้องๆ ที่มีหุ่นแบบนี้สักครั้ง เพราะน่าจะหายากหรือเปล่า เพราะเคยเจอในร้าน
จะไปตระเวนหาก็กลัวจะหายาก เลยมารบกวน สมช. ในนี้น่ะครับ
ถ้ามีแนวนี้ แนะนำกันหน่อยได้เลย ไม่จำกัดพื้นที่ แต่เน้น กทม.
ไม่เน้นนม หน้าตา ขอหุ่นไซส์มินิ เป็นหลักเลยครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

แวะมาที่USB สปาได้นะคะ น้องๆตัวเล็กๆบางๆเยอะเลย