ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คุ้มค่ากับการเดินทางไกล เพื่อไปรู้เจอน้องนิวตรอน เลิฟลี่  (อ่าน 508 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
การบ้านส่งท้ายสิ้นปี 2564 ลงทุนขับรถข้ามจากฝั่งหนึ่งของกรุงเทพเพื่อไปอีกฝั่งหนึ่ง ระยะทางมากกว่า 50 กม เพื่อไปเจอน้องนิวตรอนครั้งแรก คิดอยู่เหมือนกันจะคุ้มค่าการเดินทางไกลรึป่าวน้า เวลาเดินทางไม่เท่าไหร่เพราะเป็นวันหยุด ไปถึงร้านก็เวลานัดหมายเล็กน้อย สักพักน้องก็มาถึง

:044: :044: :044: :044: :044:

ตัวจริงน้องนิวตรอน ตัวเล็ก ขาว สไตล์สาวเหนือ หน้าตาถือว่าน่ารักเลยครับ ผมว่าดีเกินปกเล็กน้อยด้วย เนื้อตัวดี ผิวเนียน สมกับเป็นสาวเหนือ ผิวขาวเลยครับ อกแท้แม้ไม่ใหญ่มากแต่ถือว่าสวยสมส่วนเลยครับ โดยรวมผมว่าเนื้อตัว หน้าตา ถือว่าผ่านเลยครับ

ส่วนเรื่องงาน ได้ข้อมูลจากพีอาร์ว่า น้องไม่จูบนะคะ แต่อย่างอื่นน่าจะได้แต่น้องจะดู ลค อีกทีนะคะ อันนี้เ้าใจได้ครับ ค่อยไปลุ้นกัน สุดท้ายผมอาจจะโชคดีมั้ง ได้ครบสามประการ อารมณ์ร่วมก็ดีมากครับ น้องก็บอกปกติหนูไม่จูบ ไม่สเปรย์สดแต่จะดู ลค ก่อนค่ะ ดีใจเราน่าจะผ่านเกณฑ์น้อง

:82: :82: :82: :82: :82:

โดยรวมผมถือว่าทอนมากกว่าที่คาดครับ หน้าตาน่ารัก เนื้อตัวดีตรงสเปค งานครบ น้องให้ความร่วมมือดี ได้หมดทุกท่า มีโอกาสคงไปซ้ำ บอกต้องแล้ว เราคงมีต่อภาค 2 แน่นอน

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
 คนนี้เห็นทีนึง ตัวเล็กน่ารักดี ออกจะขี้อาย มีลูกค้าคนนึงสนใจ ให้ PR ไปถามว่าลิมิตไรบ้าง น้องเห็นลูกค้าแล้วบอกอายๆว่าจูบได้คะ
น่าสนใจครับ