ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปลาทู #ทิวลิปเมืองทอง นวดดีบอดี้แบบสมัยก่อนฟินๆ  (อ่าน 477 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ส่งการบ้านน้องปลาทู ทิวลิป เมืองทองธานี

เหนื่อยๆล้าๆเครียดๆ เหงาๆมาเป็นอาทิตย์
นอนก็ไม่หลับ เลยนึกถึงร้านนวดขึ้นมา
ไปหาน้องปลาทู สวย เซ็กส์ดี งานดี หน้าตาดีอีกต่างหาก

ไซส์ใหญ่ บาง ยิ้มเก่ง ที่สำคัญ นวดดีมากๆๆๆ
น้องรู้จุด นวดเป็น มารู้ทีหลังว่าเคยทำงานนวดกษัยเส้นมาก่อน เลยรู้จุดผู้ชาย
เสียว เกร็ง จนหายเครียดหายเซ็งเลยครับ ไม่เคยโดนจุดนี้มาก่อน เสียววาบแปลกๆดี
น้องนิ่งๆ ไม่คิดว่า จะมีแรงดี แรงชักต่อเนื่องได้ขนาดนี้ครับ ลอยแล้วลอยอีก
หน้าอกสวยได้ขนาด เนื้อแน่น บางแต่เฟริ์มดีครับ
10/10 ไปเลยครับ