ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันว่าง เลยได้ไปเจอ เนทไอดอลอีกครั้ง รอบนี้น้องโชวFollow คนติดตามสามแสนแล้ว ดีใจกับน้องด้วยครับ  (อ่าน 2447 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79

เมื่อวานนีว่าง คิดถึงน้องคนนี้ net idol  นานๆจะเปิดจองสักที
รูปร่าง: หุ่นดีตัวเล็กหน้าสวย 
นิสัย: Friendly คยสนุก สบายๆ
บริการ: ทุกระดับประทับใจ มีเสน่ห์ ไม่หวงตัว

ก่อนอื่นเลยต้องบอกว่าผมเคยเจอน้องมาแล้ว
 ที่น้องมาลงงานวันแรก ความประทับใจครั้งนั้นไม่เคยลืม แต่ด้วย acident อะไรบางอย่างน้องจึงทำได้แค่
วันเดียว (ถ้าจำไม่ผิดนะ) จนมาวันก่อนเห็นแอ
ดมินโพสรูปแนะนำน้องใหม่ ใช่เลย..น้องเนทไอดอล
คนสวยนั่นเอง เลยต้องหาเวลาแวะไปทักทาย
ด่วน พอถึงเวลานัดน้องก็แอบลุ้นอยู่ว่าจะจำกันได้มั้ย... 55 น้องไม่ต้องใช้เวลานึกคิดเลย ทุกอย่างแสดงด้วยรอยยิ้ม โดนทั้งกอด โดนทั้งหอม โอ้ย.. จำได้ขนาดนี้เลย จึงพากันไปนั่งโซฟาคุยกันต่อดีกว่าบรรยากาศเหมือนแฟนที่ไม่ได้เจอกันมานาน
สักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำ ละุมนมากบอกเลยตอนอาบสยิวไปทั้งตัว ไม่ไหวแล้วครับ ขอไปรอน้องใต้
ผ้าห่มดีกว่า ไม่นานร่างเปลือยน้องก็มุดผ้าห่ม
ตามมาสัมผัสซึ่งกันและกัน โดนข่มขืนสิครับ
เรา...น้องเล่นเพรสซิ่ง บุกหนัก รุกหนักทั้งแดน
บนแดนล่างด้วยสใตล์การเปย์ขั้นเทพสุด
คลาสสิกเหนือชั้น

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79

cd ที่มือไม่ต้อง ยิ่งถ้าขึ้นได้นี่
โยกบดเหมือนท่าขุดมะพร้าว ขึ้นลงยังไงให้โลกจำ
บวกกับหน้าตาที่สวย น่ารักมาพร้อมด้วยชาวด์ที่
ไม่ fake ไม่ over (เกิดความคิดในใจ..ม่ายนะ
ม่ายรู้.. ทำมัยเราถึงทนไม่ไหวแล้ว555) สักพัก
น้องก็มานวดเพลินๆให้ด้วย แถมอ้อนจะให้เรา
เล่น counter attack บ้างแต่พอเราดูเวลาแล้ว
ขอน้องเป็นแมทหน้าดีกว่า วันนี้ยอมแพ้
"ฉันแพ้
ทางคนอย่างเธอ..
ความสุขที่เปียมลันมักมาพร้อมความสุภาพ
อ่อนโยน ให้เกียรดีซึ่งกันและกัน

https://lin.ee/3QOlWGY

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00

:88: ขอบคุณการบ้าน น้อง Net idol นะคะ :88:
ตรงปก ตามใจ 100เปอร์เซนต์ งานดี คิวแน่น ฟินกระจาย :90:

น้องยังไม่ขอเข้าร้านนะคะ สนใจนัดนอกสถานที่

สะดวกช่วงไหนทักสอบถามน้องได้เลยค่ะ
กดมาเลยค่ะ   https://lin.ee/3QOlWGY

สนใจรอบไหนสอบถามน้องได้เลยค่ะ

PARTY PRETTY

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053

ออฟไลน์ CCET

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4