ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอกันครั้งนี้น้องสวย ขาวมากๆ น้องT2 แห่ง FK  (อ่าน 401 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
ครั้งนี้ก็เหมือนทุกๆครั้งเมื่อทราบว่าน้องมาก็ต้องแวะไปหา บางครั้งก็ครั้งนึง บางครั้งก็สองสามครั้ง ครั้งนี้ไปดึกหน่อย แต่ก็ได้เจอน้องในลุ้คสปอร์ต กางเกงขาสั้นเสื้อเอวลอย ดำทั้งชุดตัดกับผิวขาวๆยิ่งขับผิวให้ขาวขึ้นไปอีก แค่เห็นก็ใจสั่นแล้วมันรู้สึกตื่นเต้นจัง

:81: :81: :81: :81: :81:

ไม่ต้องพูดเยอะแล้วเรื่องรูปร่างหน้าตาและหุ่น เรื่องงานก็เช่นกัน เจอกันบ่อยขนาดนี้เรียกว่ามองตาก็รู้ใจกันแล้ว รู้เสต็ปกันหมด แต่แปลกครับไม่มีเบื่อเลย ชอบเวลาน้องโดนเบรินน้องจะเสียวจนบิดขาไปมาและหน้าสวยๆเวลาฟินมันสุดยอด ส่วนเวลาน้องร้องเพลงสดๆก็ยังเยี่ยมเสมอ เวลาน้องร้องเพลงเรานอนมองกระจกดูหุ่นเพอร์เฟคของน้องมันช่างได้อารมณ์มาก

:84: :84: :84: :84: :84:

ส่วนงานรอบนนี้แปลกไปหน่อยเพราะน้องดื่มมานิดหน่อย น้องเลยร่าเริงและพูดเยอะเลย แต่ที่ดีเลยคือผมรู้สึกว่าน้องอยากให้ปรนเปรอความสุขให้มากเลยครับ อารมณ์ตอบสนองเยี่ยม มีอารมณ์ร่วม ไม่มีเฟคโครตฟินเลยครับ ผมชอบให้น้องขึ้นควบให้ก่อนแล้วดูหน้าน้องเสียว จนน้องหมดแรงแล้วผมค่อยสานต่อให้จนพาน้องขึ้นสวรรค์ไปด้วยกัน จบด้วยการนอนกอดนอนคุยกัน น้องก็คลอเคลียเราตลอด แหมมันฟินจริงๆครับ ยังไงถ้าน้องยังไม่เลิกคงได้เจอกันอีกเรื่อยๆครับ