ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน tulip เมืองทอง สาวๆดีมั้ยครับอยากไปลอง  (อ่าน 1175 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maytee21

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้าน tulip เมืองทอง สาวๆดีมั้ยครับอยากไปลอง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2022, 04:44:03 PM »
อยากรู้ค่าเสียหายว่าต่องจ่ายเท่าไร

ถ้านวดกับสเปรย์ รบกวนด้วยครับ🙏

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
Re: ร้าน tulip เมืองทอง สาวๆดีมั้ยครับอยากไปลอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2022, 10:23:37 PM »
ร้านนี้เคยไลน์ถาม PR ถามมากไม่ได้ หงุดหงิด ตอบกวน ออกแนวด่ากลับ แล้วไม่คุยต่อ ตั้งแต่เที่ยวมาเพิ่งเคยเจอ

ออฟไลน์ Jkrub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ร้าน tulip เมืองทอง สาวๆดีมั้ยครับอยากไปลอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2022, 09:28:00 PM »
ร้านนี้เคยไลน์ถาม PR ถามมากไม่ได้ หงุดหงิด ตอบกวน ออกแนวด่ากลับ แล้วไม่คุยต่อ ตั้งแต่เที่ยวมาเพิ่งเคยเจอ
มีแบบนี้ด้วยหรอครับ  :038: