ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ How to ถ่ายภาพน้อง ๆ  (อ่าน 2151 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zandro

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอ How to ถ่ายภาพน้อง ๆ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 06:12:12 PM »
เที่ยวมาก็นานอยู่พอสมควรครับ ช่วงปีแรก ๆ มีเขียนการบ้านส่งบ้างประปราย แต่อยากอัพสกิลส่งการบ้านพร้อมภาพปลากรอบแบบคนอื่นบ้าง เคยขอน้องถ่ายแต่ไม่เคยได้ถ่ายเลยครับ แต่เราก็ไม่เคยดราม่าอะไรกับน้อง ไม่ถ่ายก็ลุย ๆ มันไปให้จบงาน อยากขอวิธีโน้มน้าวจิตใจน้อง ๆ ดูบ้างครับเผื่อฟลุค ขอบคุณข้อมูลล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: ขอ How to ถ่ายภาพน้อง ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 09:34:02 PM »
มันจะยากอะไร ขอน้องดู ได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่ต้องถ่าย 1000-2000 ลองให้ไป
ที่ถ่ายๆสวยๆกันก็รู้จักกับร้าน เจ้าของร้าน เทพในกระปู๋ทั้งนั้นแหละ
คนไม่รู้จักอยู่ดีๆใครจะให้ถ่าย
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 281
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2022, 12:22:44 AM »
กรุงโรมไม่ได้สร้างมาในวันเดียว

ต้นไม้ ไม่ได้โต ในวันเดียว

ทารกคลอดมา ใช้เวลาหลายปี กว่าจะวิ่งปร๋อ

ทุกสิ่งไม่มีทางลัดครับ สู้ ๆ สะสมไปเรื่อย ๆ เที่ยวเยอะ ๆ ทิปเหมาะสม สุภาพ สะอาด

ร้านจะมองเห็น น้อง ๆ จะบอกต่อ

ได้เริ่มทำการบ้าน ก็ต้องรักษาเครดิต อย่าให้มีภาพหลุด อย่าแจกภาพใคร

เว้นแต่ ทะลึ่ง เปิดร้านเอง ส่งการบ้านร้านตัวเองน่ะนะ

หลายยูสก็แบบนั้น โนสน โนแคร์ ก็มี

บางยูส ก็ไม่ยอมรับ แกล้ังปิด แกล้งเที่ยวร้านอื่นปะปราย ก็มีครับ

11 ปีที่แล้ว พี่เอเลี่ยน เริ่มเที่ยว ก็เที่ยวบ่อยไม่น้อยกว่าใคร แต่เที่ยวเฉย ๆ บางร้านเที่ยวบ่อย จนร้านไว้ใจ

พอเริ่มมีไอ้สิ่งที่เรียกว่าการบ้าน ก็เฉย ๆ ไม่ได้สนใจอะไร สักพัก เริ่มมียูส ก็สนใจ ก็ลอกกาบ้านเขาดู

ลอกไปลอกมา ทำเองบ้าง แต่กว่าจะถึงจุดนั้น เราเป็นนักเที่ยวมาสักพักใหญ่ ๆ แล้วครับ

ลองดูนะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Zandro

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2022, 09:00:26 PM »
กรุงโรมไม่ได้สร้างมาในวันเดียว

ทารกคลอดมา ใช้เวลาหลายปี กว่าจะวิ่งปร๋อ

ทุกสิ่งไม่มีทางลัดครับ สู้ ๆ สะสมไปเรื่อย ๆ เที่ยวเยอะ ๆ ทิปเหมาะสม สุภาพ สะอาด

ได้เริ่มทำการบ้าน ก็ต้องรักษาเครดิต อย่าให้มีภาพหลุด อย่าแจกภาพใคร

เว้นแต่ ทะลึ่ง เปิดร้านเอง ส่งการบ้านร้านตัวเองน่ะนะ

หลายยูสก็แบบนั้น โนสน โนแคร์ ก็มี

บางยูส ก็ไม่ยอมรับ แกล้ังปิด แกล้งเที่ยวร้านอื่นปะปราย ก็มีครับ

11 ปีที่แล้ว พี่เอเลี่ยน เริ่มเที่ยว ก็เที่ยวบ่อยไม่น้อยกว่าใคร แต่เที่ยวเฉย ๆ บางร้านเที่ยวบ่อย จนร้านไว้ใจ

พอเริ่มมีไอ้สิ่งที่เรียกว่าการบ้าน ก็เฉย ๆ ไม่ได้สนใจอะไร สักพัก เริ่มมียูส ก็สนใจ ก็ลอกกาบ้านเขาดู

ลอกไปลอกมา ทำเองบ้าง แต่กว่าจะถึงจุดนั้น เราเป็นนักเที่ยวมาสักพักใหญ่ ๆ แล้วครับ

ลองดูนะ

จริงผมสมัครยูสนี้นานประมาณ 10 ปีแล้วครับ 5555

ช่วงแรก ๆ เริ่มจากนวดแลัวต่อยอดไปคาราโอเกะ แล้วก็หยุดเที่ยวไป 4-5 ปี แล้วก็กลับมาเที่ยวใหม่ประมาณ 2-3 ปีครับ ดีว่ายูสยังไม่หายไปไหน

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2022, 09:30:10 PM »
จริงผมสมัครยูสนี้นานประมาณ 10 ปีแล้วครับ 5555

ช่วงแรก ๆ เริ่มจากนวดแลัวต่อยอดไปคาราโอเกะ แล้วก็หยุดเที่ยวไป 4-5 ปี แล้วก็กลับมาเที่ยวใหม่ประมาณ 2-3 ปีครับ ดีว่ายูสยังไม่หายไปไหน

มันไม่ได้อยู่ที่วา มียูส ไม่มียูส แต่ประเด็นคือ ทุกสิ่งไม่มีทางลัด อยู่ ๆ เข้าไป ทำการบ้านเลย มันไม่ได้หรอก เครดิตไม่มี ไว้ใจได้หรือเปล่า มาเที่ยวครั้งแรก ถ่ายภาพร้านเด็กเขา หากเกิดอะไรไม่ดี พังทั้งร้าน พังทั้งเด็กจ้า
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2022, 10:09:51 AM »

ลองดูนะ

ซื้อบ้านได้เป็นหลังๆเลยน่ะครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2022, 10:20:51 AM »
ซื้อบ้านได้เป็นหลังๆเลยน่ะครับ

โหหหหห มากกว่านั้นละมั๊ง อิอิ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2022, 11:54:07 AM »
 :002: เข้ามาดูมาศึกษากะ Coach....

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2022, 12:24:26 PM »
:002: เข้ามาดูมาศึกษากะ Coach....

โค้ชจั๊ก ศิษย์เมร่ายิม  :032:

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1420
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2022, 08:22:02 PM »
.. ก้อ ไม่ได้ยากอะไรมากมายครับ .. ผมไปร้านใหม่ครั้งแรก ก็ถ่ายได้ทุกครั้ง
ทั้งที่ไม่เคยอ้างชื่อ อ้างยูสใด ๆ .. และไม่มีใครรู้จักผมมาก่อนทั้งนั้น ..

.. ใช้สกิลนิดหน่อยครับเรื่องแบบนี้ .. ผู้หญิงชอบเห็นภาพตัวเองสวยหรู
ดูแพงกว่าตัวจริงทั้งนั้นครับ .. ถ้าเราทำให้เค้าชอบภาพใบแรกได้
.. อะไรต่อมิอะไรมันก็ง่ายตามมาเองล่ะครับ 5555
...

:92: :92: :92: