ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เฟรย่า The Pool ไปไหนแล้วครับ  (อ่าน 2277 ครั้ง)

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
เฟรย่า The Pool ไปไหนแล้วครับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2022, 09:36:42 PM »
รอมา 2 เดือนแล้ว ไม่มาเลยคร้าบบบ  :032:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: เฟรย่า The Pool ไปไหนแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2022, 03:40:31 AM »
น้องน่าจะรับงานนอกเป็นหมื่นตามเพื่อนในแก๊งนะครับ  พวกนี้คอนเนคชั่นเยอะครับ  ลูกค้างานนอกก็รู้จักตอนขึ้นเดอะพูลนั่นแหละครับ  มีเป็นร้อยครับ  รับงานนอกแทบทุกวันวันละหมื่น นี่ยังไม่นับเสี่ยเลี้ยงส่งรายเดือนอีกนะ  แค่นี้ก็ไม่รู้จะเอาเงินไปทำอะไรแล้ว  น้องคงไม่โง่มารับคนละสองพันหรอกครับ  ที่มาทำคราวที่แล้วก็มาเป็นพิธีเพราะยังเกรงใจคำคะยั้นคะยอของเจ้าของร้าน

ที่ผมบอกว่าโง่ไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะครับ  เจ้าของร้านที่โง่ยังหวังว่าแก๊งนี้จะกลับมาทำที่ร้านอีก เพราะหลังจากแก๊งนี้ออกไปเด็กใหม่ก็ทดแทนแก๊งนี้ไม่ได้  ไม่มีการจองข้ามอาทิตย์อีกเลยนับจากนั้น  โคตรจะหวังลมๆแล้งๆเลย  นับจากนั้นลูกค้าก็ลดลงซึ่งไม่เกี่ยวกับโควิตเลย  หมดยุครุ่งเรืองของ the pool ไม่ต่างกับ ffm

อ้าวทำยังไงละทีนี้  ก็มาแนวเดียวกับ ffm คือปั่นเด็กในกลุ่ม อวยเด็กตัวเองดีอย่างโน้นอย่างนี้ แก้วสามประการทุกคนพอกันกับ ffm  สวยทุกคนดีทุกคน  ใครเจองานหล่นมาโวยในกลุ่มไม่ได้เพราะจะหาว่ามาปั่นมากล่าวหาร้านโดนเตะจากกลุ่มหมด  การบ้านมันเลยมีแต่การบ้านอวยเพราะคนหล่นตีนบวมโดนเตะออกหมดแล้ว  เจ้าของร้านเข้าข้างเด็กตัวเองจนเป็นนิสัย  เด็กต้องถูกเสมอ ไม่เคยถามเลยว่าเรื่องมันเป็นยังไง  เคยเจออะไรมาก็เหมารวมว่าคนอื่นต้องทำเหมือนที่เคยเจอมา  ไม่มีความเป็นกลางไม่ฟังอะไรทั้งสิ้น  เพราะเป็นยังงี้ไงเด็กสวยๆงานดีๆถึงย้ายไปทำร้านอื่นกันหมด
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: เฟรย่า The Pool ไปไหนแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2022, 06:30:28 PM »
ยังมีอีกเยอะครับ ที่ดีๆ ลองเปิดใจบ้าง
บางทีก็เขียนแบบอคติไปนะครับ

แค่ผมยังติดใจเฟรย่าอยู่
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2022, 11:37:49 PM »
พี่ข้างบนรู้เยอะดีจัง 555 ช่วยบอกจุดสลบของ ffm ให้รู้เปนวิทยาทานหน่อยสิครับ
ถ้าจขเดอะพูลมาเหนจะได้ไม่ซ้ำรอย

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 281
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2022, 09:46:34 PM »
ตอบแค่คำว่า ไม่รู้ก็พอ ก็ได้มั๊ง 555

แวะมาดู
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2022, 11:10:58 PM »
Open chat เดอะพูล ข้างสระ โคตรอวยยยย
พอบ่นว่างานหล่นหรือไม่ตรง ก็จะตอบว่า ต่างกรรมต่างวาระ
อ้าาาาาววว กูผิดซะงั้น 😂