ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานบู้ กับ งานหวาน มันคืออารัยอะ งงครับใครรู้ช่วยผมที  (อ่าน 2280 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
อยากรู้ ว่า งานบู้ คืองานแบบไหน แล้วงานหวาน คืองานยังไง อะครับ งง มากเวลาเจอแบบนี้
ใครรู้บอกผมทีครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ :019: :019: :019:

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
แต่ละคนมีนิยามแตกต่างกันไป...

สำหรับผม...

แนวบู๊ คือ สายรุก เรานอนเฉยๆ น้องจัดเต็ม งานครบทุกอย่าง แลกลิ้นได้ อมออโต้ รุกรับครบเครื่อง...

สายหวาน คือ น่ารัก ตามใจ ฟิวแฟน ไม่รุกจัด ไม่บู๊มาก แต่ตามใจ ไหลไปตามฟิว...

ถ้าถามผม...ฟิว สายหวาน คือ ฟิวยอดนิยม ที่คนเที่ยวร้อยละ 80 ต้องการจากการเที่ยวกระปู๋ครับ...

ส่วนพวกบู๊จัดๆ ก็มีคนชอบครับ แต่ผมว่าไม่เยอะมาก ส่วนใหญ่คนชอบบู๊จัดๆ เค้าก็ไปสายอ่าง เพียบครับ...

เที่ยวกระปู๋ ส่วนใหญ่ เน้นสดใหม่ ไม่ค่อยเป็น โง่ๆ หลอกง่ายๆ หวานๆ ครับ ฟินสุด อิอิ
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

ออฟไลน์ bigman5820

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
แต่ละคนมีนิยามแตกต่างกันไป...

สำหรับผม...

แนวบู๊ คือ สายรุก เรานอนเฉยๆ น้องจัดเต็ม งานครบทุกอย่าง แลกลิ้นได้ อมออโต้ รุกรับครบเครื่อง...

สายหวาน คือ น่ารัก ตามใจ ฟิวแฟน ไม่รุกจัด ไม่บู๊มาก แต่ตามใจ ไหลไปตามฟิว...

ถ้าถามผม...ฟิว สายหวาน คือ ฟิวยอดนิยม ที่คนเที่ยวร้อยละ 80 ต้องการจากการเที่ยวกระปู๋ครับ...

ส่วนพวกบู๊จัดๆ ก็มีคนชอบครับ แต่ผมว่าไม่เยอะมาก ส่วนใหญ่คนชอบบู๊จัดๆ เค้าก็ไปสายอ่าง เพียบครับ...

เที่ยวกระปู๋ ส่วนใหญ่ เน้นสดใหม่ ไม่ค่อยเป็น โง่ๆ หลอกง่ายๆ หวานๆ ครับ ฟินสุด อิอิ

กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ กระจ่างเลยครับ  :84: :84: :84: