ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุผลที่น้องยอมสดกับคุณ  (อ่าน 2704 ครั้ง)

ออนไลน์ Friya

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เหตุผลที่น้องยอมสดกับคุณ
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2022, 04:09:49 PM »
ตามหัวข้อเลยครับ

น้องเขาอารมณ์ถึง หรือว่าเพราะอะไรครับ

ส่วนตัวไม่เคยแต่อยากรู้เป็น วอทยาทานจะได้ป้องกันได้ครับ
ปล. มือใหม่ครับ :026:

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
Re: เหตุผลที่น้องยอมสดกับคุณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2022, 12:06:05 AM »
เคยไปขึ้นคอร์สบอดี้ แล้วโดนจัด ครับ  น้องน่าจะเงี่ยน
ฝแต่ที่ขอเอง เพราะน้องเชื่อใจครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2022, 01:12:48 AM »
ตอบแบบไม่กวนนะ  คงหล่อตรงสเปคน้องเค้าละมั้งครับ

เสร็จแล้วต้องไปตรวจเลือดที่คลีนิคนิรนาม  มีอะไรก็ถามหมอตรงๆเลย  ลองเสิร์ชกูเกิ้ลคำว่าคลีนิคนิรนาม

ส่วนตัวผมเกือบจะเสียบสดเพราะลืมตัว อยากจะเสียบจัดจนนึกไปเองว่าใส่ถุงแล้ว  จนน้องพูดว่ากะจะเอามาถูข้างนอกก่อนเหรอ  สติผมถึงกลับมาได้  สรุปมีสติไว้ก่อนครับ  ผลที่ตามมามันไม่คุ้มเลย  ส่วนตัวผมกลัวน้องท้องมากกว่าติดโรคนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2022, 04:43:55 PM »
อารมณ์น้องถึง

ถึงตอนนั้นอะไรก็ได้หมด

ออฟไลน์ Ready2rumble

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2022, 11:18:06 PM »
น้องเค้าทำงาน โดนไม่รู้กี่ดุ้นต่อวัน อาจจมีช่วงเวลาอารมณ์ถึง

ผมอยากรู้เหตุผลที่คุณจะยอมสดกับน้องมากกว่า