ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ครับ  (อ่าน 1256 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
สอบถามผู้รู้ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2022, 07:32:34 AM »
เคยไปร้านลาเวนเดอร์นานแล้ว ไม่รู้ช่วงนี้มีน้องๆมั้ย เห็นลงแต่น้องTop secret อยากทราบงานน้องประกอบการตัดสินใจด้วยครับ

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
Re: สอบถามผู้รู้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2022, 09:11:46 AM »
ผมไม่ได้ตอบกวนนะครับ
แต่ถ้าเคยไปแล้วแต่ก่อนดีสำหรับพี่ ก็แค่ไปลองซ้ำครับ

แต่สำหรับผม ร้านนี้ไม่ใช่แนว ขึ้นหนเดียว say good bye
ทุกวันนี้ผมยอมขับรถไกลหน่อย ไปสายสอง หรือ เข้าเมืองเลย สบายใจกว่า

ออฟไลน์ pinkblackxbox5

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2022, 02:38:56 PM »
 ร้านนี้ไม่ใช่แนว ช่วยอธิบายเพิ่มเติมหน่อยได้ไมครับ

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2022, 03:23:45 PM »
ร้านนี้ไม่ใช่แนว ช่วยอธิบายเพิ่มเติมหน่อยได้ไมครับ

แนวผมชอบเด็กน่ารัก ๆ
งานธรรมชาติ ไม่คุยเรื่องเงินครับ
ไม่ชอบแบบศัลย์มา หรือ อายุเยอะ
ไม่ชอบน้องที่เรียกออฟชั่นตั้งแต่ยังไม่ทำอะไรเลย

เท่านี้เองครับ
ต่างคนต่างทีรสนิยมของตนเองครับผม

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2022, 09:03:37 PM »

แนวผมชอบเด็กน่ารัก ๆ
งานธรรมชาติ ไม่คุยเรื่องเงินครับ
ไม่ชอบแบบศัลย์มา หรือ อายุเยอะ
ไม่ชอบน้องที่เรียกออฟชั่นตั้งแต่ยังไม่ทำอะไรเลย

เท่านี้เองครับ
ต่างคนต่างทีรสนิยมของตนเองครับผม

ปกติที่ไปน้องเค้าก็ไม่เรียกเพิ่ม อาจจะแล้วแต่คนครับ สำหรับผม ก็ชอบงานเป็นๆ
เท่าที่ไปมาเมื่อก่อนก็ปนๆกันไปครับ มีเด็กๆไปจนถึง20ปลายๆครับ มันก็แล้วแต่รสนิยมอีกแระครับ

ออฟไลน์ ขุน

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2022, 09:23:29 AM »

ปกติที่ไปน้องเค้าก็ไม่เรียกเพิ่ม อาจจะแล้วแต่คนครับ สำหรับผม ก็ชอบงานเป็นๆ
เท่าที่ไปมาเมื่อก่อนก็ปนๆกันไปครับ มีเด็กๆไปจนถึง20ปลายๆครับ มันก็แล้วแต่รสนิยมอีกแระครับ

ถ้ายังงั้นก็แค่วนไปซ้ำครับ จะได้รู้สถานะการณ์ปัจจุบัน

ของผมเข้าไปดูด้วยตา ขึ้นด้วยเงินแล้ว ไม่ใช่แนวก็แค่นี้เฉยๆครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2022, 09:41:43 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล ว่าแต่พี่ไปโดนน้องคนไหนมาครับ จะได้มีข้อมูลเพิ่มเห็นช่วงนี้ร้านมีน้องใหม่ ก็อยากลองก็มาสอบถามข้อมูลไว้ตัดสินใจเท่านั้นเองครับ น้องชุดแรกๆทางร้านผมเจอเกือบหมดแล้ว แค่หลังโควิดน้องหายแค่นั้นเองครับ และที่สำคัญของผมคือเคยถามร้านไปพีอาร์ร้านตอบกลับมาแบบไม่รู้เรื่อง เลยต้องการถามผู้รู้เท่านั้นครับ แอบกลัวไปแล้วไม่มีตามที่ลงด้วยครับ