ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเทคนิคการสแกนหมี  (อ่าน 2662 ครั้ง)

ออฟไลน์ DoppO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สอบถามเทคนิคการสแกนหมี
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2022, 09:22:45 AM »
ช่วงนี้ผมพยายามหาทฤษฎีในการหลีกเลี่ยงกลิ่นหมีครับ
มันเป็นไปได้มั้ยว่าเราสามารถประเมิณได้ตั้งแต่ตอนเลือกน้องๆ
รึว่าเรื่องแบบนี้คือดวงล้วนๆ!?

จากประสบการณ์และความเชื่อส่วนตัวผมพบว่าน้องที่รับงานมานานและต่อเนื่องจะมีโอกาสเจอหมีได้มากกว่า
ซึ่งหลังจากที่ลองหลีกเลี่ยงน้องแนวนี้ พบว่าเจอหมีน้อยลงมาก

พี่ๆท่านไหนมีเทคนิคในการสแกนกลิ่นหมีก่อนเลือกน้อง รบกวนแชร์เป็นวิทยาทานด้วยครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง
 :035: :035:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: สอบถามเทคนิคการสแกนหมี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2022, 09:47:05 AM »
ผมมีเทคนิคแค่จองรอบแรกทุกคนทุกร้าน  ผมทำแบบนี้แล้วไม่เคยเห็นหมีแม้แต่ครั้งเดียวตั้งแต่เที่ยวมา
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2022, 10:27:42 AM »
ตอนอาบน้ำกับน้อง  ก็ ล้างให้น้องไปเลยครับ :012:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2022, 11:56:59 AM »
ตอนอาบน้ำกับน้อง  ก็ ล้างให้น้องไปเลยครับ :012:

จากที่เจอมา ล้างก้อเอาไม่อยู่ กลิ่นติดมือด้วยครับ
อยากสแกนได้ก่อนจะเลือกน้อง

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2022, 09:02:53 PM »
เริ่อง หมี มันเป็นเรื่องสุขภาพมากกว่าความสกปรก

ทริคหนึ่งที่พอจะช่วยได้บ้าง นั่นคือ จองน้องรอบแรก ครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ mobgang

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2022, 11:22:56 PM »
อันดับแรก น้องต้องสุขอนามัยดี ไม่มีตกขาวครับ
มีการล้างทำความสะอาดให้ดีไม่มีคราบ ไม่มีประจำเดือน
วิธีการสแกนของผม คือเลือกน้องที่แต่งตัวดี ไม่สก้อย คือดูดี ทั้งเสื้อผ้า เครื่องประดับ ผม เล็บ รูปร่าง
น้องพวกนี้น่าจะมีการดูแลรักษาความสะอาดร่างกายดีครับ ร้านนวด ที่สะอาดก้อมีส่วนสำคัญ
ต่อให้ขึ้นรอบแรก แต่น้องมีตกขาว ก้อมีกลิ่นไม่พึงประสงค์ได้ครับ เพราะเวลาล้างจิมิ ไม่ได้ล้างข้างในอยุ่แล้ว
 :032:

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2022, 10:04:22 AM »
ยากครับ รู้หน้าไม่รู้จิมิ

อยู่ที่โชค….บุญกรรมที่ทำมา

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2022, 10:46:47 AM »

นี่คอมเม้นท์ หรือ อาจารย์สอนพระพุทธศาสนา อ่ะเก๊าล้อเล่นนนน  :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2022, 03:25:44 PM »

น่าจะจริงครับ สุดท้ายก็เป็นเรื่องโชค
เทคนิคที่ท่านอื่นๆแนะนำมาก็น่าจะมีส่วนช่วยอยู่บ้าง
ส่วนน้องรอบแรกนั้น เดี๋ยวนี้รอบแรกปลอมก็เยอะอยู่
 :004: :009:

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2022, 05:52:27 PM »
ไม่มีสิทรู้เลย