ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพลับขอสอง  (อ่าน 1024 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Hunter

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องพลับขอสอง
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2022, 09:15:52 PM »
อยากสอบถามท่านผู้มีประสบการณ์ว่าปกติร้านที่มีคอร์สจบ สามารถเบิ้ลได้มั้ยครับ? (โดยไม่ต้องจ่ายเพิ่ม) อารมณ์ประมานตื่นเต้นแล้วเสร็จไว อยากแก้ตัว :004: :004:

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: น้องพลับขอสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2022, 06:15:11 AM »
ไม่มีแน่่ๆ ครับ ถ้าจะเบิ้ลก็ต้องจ่่ายเพิ่มเป็นน้ำใจให้น้อง
เสร็จง่ายลองใช้ยากินช่วยครับ ได้ผลดีใช้ได้

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2022, 06:10:02 AM »
เสร็จง่ายก็ต้องทำใจครับว่าต้องจ่ายมากกว่าปกติ

ควรทิปเพิ่มอย่างน้อย 1000 เป็นค่าเหนื่อยน้อง  บิ้วรอบสองมันเหนื่อยนะครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2022, 11:04:51 AM »
ขอสอง ก็ต้อง+500-1000 ตั้งแต่สมัย ออน ที่ตอนนั้นเรื่องขอสองเป็นเรื่องค่อนข้างปรกติ นกป ผมไม่ค่อยมีใครพูดถึงกันเนอะ ผมก็ไม่เคย พลาดเร็ว ก็ผ่านไป นอนคุยต่อ ขำๆ ขอสอง แต่ถ้าเร็วจริงขออีกรอบก็น่าคุยกันได้นะ +อีกเท่าไร ลองถามน้องดูเลยครับ หรือใครมีข้อมูล ก็อยากทราบเช่นกัน

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2022, 12:53:19 PM »
เบิ้ลเขา ก็ควรมีน้ำใจเพิ่มนะ พ่อหนุ่ม เขาก็ทำงาน
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.