ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเสียวจนเยี่ยวแตกบ้างครับ  (อ่าน 1165 ครั้ง)

ออฟไลน์ mmmiiiccc

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
มีใครเสียวจนเยี่ยวแตกบ้างครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2022, 06:02:33 PM »
ผมเพิ่งค้นพบตัวเองว่า เวลาเสียวมากๆ เยี่ยวจะแตก เคยเห็นในหนังญี่ปุ่น บางคนเวลาผู้หญิงชักให้เสร็จแล้วแล้วชักต่อ เยี่ยวจะแตกออกมามาก

แต่สำหรับผม คือเยี่ยวแตกก่อนเสร็จครับ เวลาน้องชักๆอยู่เสียวมากจนเยี่ยวแตก แตกเยอะมากๆ จนเลอะเตียงไปหมด น้องๆ บอกไม่เคยเห็นใครเป็นแบบพี่เลย

อยากรู้ว่ามีใครเป็นเหมือนผมบ้างมั๊ยครับ

ออฟไลน์ jos35

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: มีใครเสียวจนเยี่ยวแตกบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2022, 02:46:39 PM »
ปกติผู้ชายจะไม่เป็นนะครับ ยังไงแนะนำให้ลองหาหมอดูนะครับ ว่าจะไม่มีปัญหาในระยะยาว

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: มีใครเสียวจนเยี่ยวแตกบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 10:23:20 PM »
ส่วนใหญ่ เสียว แล้วน้ำแตก ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click