ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการนวดแบบพิเศษ เช่น ร้าน The Bachalor หน่อยครับ  (อ่าน 1936 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kira26

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนในบอร์ดเเห่งนี้นะครับ

ก่อนอื่นเลย ผมยังไม่เคยไปนวดกระปู๋ และสนใจจะลองไปนวด เเต่เป็นแบบระดับ 1 เน้นให้น้องใช้มือช่วยดู ทีนี้ก็หากระทู้เก่าๆ อ่าน เจอพูดเกี่ยวกับร้านอย่างเช่น The Bachalor ที่ทองหล่อ ที่มีน้องๆ มานวดให้เรา
แบบเเนวอโรม่า + option ถอดบน ถอดล่างเเล้วใช้มือช่วยเรา เลยสงสัยบางจุดตามนี้ครับ

1. ปกติร้านเเบบนี้ คือ ก่อนเริ่มนวด เขาจะให้เราอาบน้ำเองอยู่เเล้วเปล่าครับ น้องๆ ที่เราเลือกเขาจะไม่ได้มาช่วยอาบ
2. ถ้าเราเลือก option เช่น ถอดบน หรือถอดหมดบนล่าง เราสามารถสัมผัสน้องๆ ได้ด้วยใช่ไหมครับ เเบบจับนมน้อง จับส่วนต่างๆ ได้
3. เวลาที่น้องนวดและชักให้ ร้านเเบบนี้เขาให้เราใส่ CD ไหมครับ หรือแล้วเเต่เราว่าใส่ ไม่ใส่ ถ้าเเบบหลังพี่ๆ เพื่อนๆ ที่เคยไปทำแบบไหนกันครับ

ส่วนตัวไม่ค่อยเน้นจบอยู่เเล้ว ชอบเเนวเน้นนวดผ่อนคลาย เลยอยากมาขอคำแนะนำจากทุกคนในบอร์ดนี้หน่อยครับ ก่อนที่จะไปร้านเเนวนี้

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
1.อาบน้ำเองเท่านั้นไม่มีข้อยกเว้น

2.ไม่มีถอดบนถอดล่าง มีแต่ถอดกับไม่ถอด  ถอดหมดน้องให้จับนมจับหอยได้ในลักษณะเรานอนน้องยืนข้างเตียง  ดูดนมไซร้ตัวน้องอะไรไม่ได้ทั้งนั้นเพราะน้องยืน

3.ชักอย่างเดียวล้วนๆไม่มีจบ100% ทั้งน้องทั้งลูกค้าคงคิดตรงกันว่าแล้วจะใส่ทำไม

ร้านแบบนวดอโรม่าไม่อาบน้ำให้ไม่มีจบ100% แบบนี้ผมคิดว่ามีที่นี่ที่เดียว  ถ้ารับราคาแรงๆได้จะลองไปก็ได้

หน้าตากลางๆนะไม่ได้สวยมาก ดีอย่างเดียวคือหน้าตาไม่โทรมเพราะไม่รับจบ

มีอะไรไลน์มาถามผมง่ายกว่านะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ rider_disco

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 8
ร้านนี้จะเป็นแบบจ่ายค่าคลอสร้าน 1 ชม  1300  ครับ   ถ้าเปิดเมมค่าคลอสจะเหลือ  1000

ออฟชั่น บน + ล่าง  2000 จับได้ ดูดนมได้  ถ้าอยากได้บอดี้เพิ่ม อีก 1000 ก็น้องขึ้นมาเอาตัวถูเรา มีกอด มีนัวกันได้ จับได้ทุกส่วน

อาบน้ำร้านนี้ส่วนมากจะแยกกันอาบครับ บางคนก็อาบให้ อาบด้วยกัน

หน้าตาก็แล้วแต่ชอบ  สวยแต่ละคนไม่เท่ากัน  แนะนำไปดูตัวจริงที่ร้านครับ

ร้านนี้ได้เรื่องสถานที่ดี สะอาด แอร์เย็น  เป็นส่วนตัว ราคาอาจจะสูง สำหรับงานสาย 1

แต่นานๆ ก็มีตัวละครลับ สวยจริง หุ่นดีจริง เรียบหรู ดูดี แวะมาครับ

งานก็จะเป็นใช่มือ  ถุงคงไม่ต้องใส่ครับ

ขอให้โชคดีครับ

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
ไม่รู้ผมเข้าใจถูกรึเปล่านะ
ว่าคุณแค่อยากลองเที่ยว นวดระดับ 1 ไม่เน้นจบ
ถอดบนถอดล่าง นัวเนียนิดหน่อย ผมว่าไปร้านไหนก็ได้นะ

นวดไทยแฝง, นกป, หรือนวดเกรดพรีเมี่ยม

ราคามีตั้งแต่ 700-หลักหมื่น
ถูกก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ดีเสมอไปช้างเผือกก็พอมี
แพงก็ใช่ว่าจะดีเสมอไป เอาเด็กมาย้อมก็เยอะ

จากที่คุณถาม
1. ถ้าไปร้าน นกป เด็กอาบน้ำให้นะครับ
ส่วนนวดไทยแฝง กับนวดเกรดพรีเมี่ยม อาบเองครับ

2. นกป ถอดหมด+งานระดับ1 รวมอยู่ในคอส 1800-2500 ครับ
นวดไทยแฝง 700 เปิดออฟชั่นก็ 500-1500 แล้วแต่ว่าจะไปถึงไหน
นวดเกรดพรีเมี่ยม 1500++ อาจเจอบน 1000 ล่าง 1000
หรือมากกว่านั้น และออฟชั่นยิบย่อย

3. งานมือไม่ต้องใส่ CD หรอกมั้งครับ ใส่ชักมันจะเสร็จเหรอ

แต่งานระดับ 1 แบบยอดฝีมือ เดี๋ยวนี้หายากนะครับ
แต่ก่อนนี่มีแบบ คว่ำมือ หงายมือ 2มือ ฟัคเฟค สารพัด
ผมก็ไม่รู้ว่าคุณชอบแนวไหน แนะนำไม่ถูก แต่ถ้าอยากได้
ข้อมูลแบบที่มันพิมพ์ไม่ได้ก็ทัก PM มาละกันครับ