ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นแบบผมบ้างครับ เจอคุยเรื่องเงินแล้วหด  (อ่าน 2506 ครั้ง)

ออฟไลน์ balen

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 15
อัดอั้นมาสักพักแล้วครับ

เล่าย้อนนิดนึงครับ
ก่อนนี้ผมเป็นคนนึง ที่เที่ยวแบบจบบ้าง ไม่จบบ้าง
แต่หล่นบ่อยๆ เพราะเจอะน้องHard sell
จนมีช่วงนึง หลบไปเที่ยวร้านจบ
อัตราการหล่นก็น้อยลง เหลือแค่ ทอน กับ เสมอตัว

จนไม่นานมานี้ เจอร้านไม่จบที่น้องไม่มันนี่ทอล์ค
งานดีมาก หลงไหล และประหยัดในเวลาเดียวกัน
ก็เหมือนจะแฮปปี้เอ็นดิ้ง
จนมีคนPMมาแนะนำร้านใกล้ ๆ กัน เราเลยถามว่าไม่จบโอเคไหม
พี่ท่านนั้นก็ยืนยันว่าน้องร้านนั้นคนนั้นบริการดี
สุดท้าย
เจอฮาร์ดเซลล์
บวกด่าตบท้ายว่าไม่มีเงินไม่ควรมาเที่ยว

ไปย้อนอ่านการบ้านของน้องที่ผมขึ้นที่พี่คนอื่นเขียน
ทำไมมันช่างต่างเสียเหลือเกิน

สรุป ผมจะไม่เชื่อยูสอื่นที่พีเอ็มมาเชิญชวนอีกแล้ว
พี่คนอื่น มีปสก แบบไหน แชร์กันได้ครับ

ออฟไลน์ NGT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Re: ใครเป็นแบบผมบ้างครับ เจอคุยเรื่องเงินแล้วหด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 05:05:10 PM »
ร้านที่ไม่จบ ไม่มันนี่ทอล์ค ที่แฮปปี้ น่าจะคือ.สปาสายสอง

ร้านใกล้เคียง แล้วพีเอ็มชวน คือร้านไหนหนอ
แต่ก็เข้าใจแหละ ว่าการบ้านหล่น ไม่มีใครอยากส่ง
 เพราะมันเจ็บปวด แต่ก็อยากระบาย

ออนไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
Re: ใครเป็นแบบผมบ้างครับ เจอคุยเรื่องเงินแล้วหด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 08:46:37 PM »
ยูสเซอร์ที่มาแนะนำ ลองค้นจากการตอบกระทู้ดูครับ  แล้วจะรู้ว่าหน้าม้าหรือเปล่า  สังเกตุว่าจะเที่ยวอยู่ร้านเดียว

แต่ก็จริงอย่างที่น้องบอกครับ  ถ้าจะเที่ยวต้องเตรียมเงินเผื่อ
แต่การ froce แบบนี้ก็คงไม่ใช่  ไม่มีศิลปะในการโน้มน้าวเอาเสียเลย
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 08:56:34 PM »
เท่าที่อ่าน ส่วนตัวคิดว่า ท่านทำถูกแล้ว ที่ไม่จ่ายเกินงบที่เตรียมมา
ที่น้องด่า เพราะผิดหวังว่าจะต้องได้ทิปจบ ทั้งที่ร้านก็บอกอยู่ว่า คอสบอดี้ แต่ทำแบบนี้กันจนชินแล้ว
เพราะฉะนั้น อย่าไปให้ราคาเลยครับ
มันเป็นคอสบอดี้ ท่านจะไม่จบ ผมว่าก็ไม่จะเห็นผิดอะไรตรงไหนนี่ครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 12:05:26 AM »
ร้านที่ไม่จบ ไม่มันนี่ทอล์ค ที่แฮปปี้ น่าจะคือ.สปาสายสอง

ร้านใกล้เคียง แล้วพีเอ็มชวน คือร้านไหนหนอ
แต่ก็เข้าใจแหละ ว่าการบ้านหล่น ไม่มีใครอยากส่ง
 เพราะมันเจ็บปวด แต่ก็อยากระบาย

ใช่ครับ ร้านที่ดีคือ.สปาสายสอง ส่วนร้านที่ผมเจอด่า เว้นไว้ละกัน คงไม่ได้ไปหาเค้าแล้ว

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 12:10:11 AM »
ยูสเซอร์ที่มาแนะนำ ลองค้นจากการตอบกระทู้ดูครับ  แล้วจะรู้ว่าหน้าม้าหรือเปล่า  สังเกตุว่าจะเที่ยวอยู่ร้านเดียว

แต่ก็จริงอย่างที่น้องบอกครับ  ถ้าจะเที่ยวต้องเตรียมเงินเผื่อ
แต่การ froce แบบนี้ก็คงไม่ใช่  ไม่มีศิลปะในการโน้มน้าวเอาเสียเลย

ครับพี่ เค้าเที่ยวสองร้าน ที่เจ้าของเดียวกัน ส่งการบ้านสลับไปมลับมาแค่สองร้านเลย

ผมพึ่งมาดูตอนพี่บอก T T

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 12:14:13 AM »
ผมก็มีเจอ 10 ครั้งจะเจอสัก 1 ครั้ง เซงสุดๆ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 08:23:35 AM »
เท่าที่อ่าน ส่วนตัวคิดว่า ท่านทำถูกแล้ว ที่ไม่จ่ายเกินงบที่เตรียมมา
ที่น้องด่า เพราะผิดหวังว่าจะต้องได้ทิปจบ ทั้งที่ร้านก็บอกอยู่ว่า คอสบอดี้ แต่ทำแบบนี้กันจนชินแล้ว
เพราะฉะนั้น อย่าไปให้ราคาเลยครับ
มันเป็นคอสบอดี้ ท่านจะไม่จบ ผมว่าก็ไม่จะเห็นผิดอะไรตรงไหนนี่ครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณครับ

มันไม่นอยเรื่องอื่นนอกจาก
- ยูสที่แนะนำมา
- การบ้านร้านนี้กับร้านที่เจ้าของเดียวกัน การบ้านเยอะ
- บอกพีอาร์ไปแล้วว่าจบ ไม่จบขอเลือกเอง

ออฟไลน์ ํYes'indy

• *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 08:55:20 AM »
 :048:

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 09:35:30 AM »
ผมก็มีเจอ 10 ครั้งจะเจอสัก 1 ครั้ง เซงสุดๆ

แสดงว่าปรกติใช่ไหมครับ