ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พวกภาพโปรไฟล์ ต่างๆ ที่ร้านเอามาโฆษณา เชื่อถือ ตรงปก มากขนาดไหนครับ  (อ่าน 1594 ครั้ง)

ออฟไลน์ KY262

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยแต่ไปวงการ SL
ร้อยล่ะ 90 ไม่ค่อยตรงปก ดรอปมากบ้าง น้อยมาก. ส่วนใหญ่จะสีผิว ริ้วรอยบนใบหน้า   หนักๆ หน่อย ก็ อายุ เกินที่ลง ไป > 10 ปี

พวกรูปต่างๆ ที่ร้าน นวด กป เอามาใช้ ตรงปกกันมากน้อยขนาดไหนครับ

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
มาช่วยตอบว่า มีตรอปเช่นกันครับ ทั้งเนื้อตัว หุ่นและหน้าตา บางที่ก็รูปเมื่อ 2-3 ปีทีแล้ว :012:

จุดที่อาจจะดีกว่า SL คือ ไปนั่งเลือกจิ้มหน้าร้านก่อนขึ้นได้ ถือคติไม่เน้นจองเน้นเจอ เซฟสุด

ปล. ก็เจอมาทั้งแบบเด็กอ่างมาอยู่ปู๋ และ SL อัพเกรดแล้ว มาอยู๋ปู๋เหมือนกันครับ
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
รูปที่ลงโปรโมทเชื่อไม่ได้

เพราะรูปถ่ายถูกแต่งให้คนในรูปดูดีกว่าตัวจริง

อย่าเลือกจองจากรูป ดูพอเป็นแนวทางแล้วถึงไปตัดใจจากที่เห็นตัวจริง

ออฟไลน์ HanpoSaidao

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
95% จะไม่ตรงกับตัวจริงครับ

ออฟไลน์ mindset

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 28
ขึ้นอยู่กับร้านครับ

ตอนนี้ผมเจอร้านที่ตัวจริงสวยกว่ารูปแล้ว

คุยกับน้อง ๆ ถึงรู้ว่าพีอาร์ไม่เน้นรูปถ่าย แชะ แล้วส่งเลย

ทำให้ร้านเค้ามีรอบจองสบายๆ

ออฟไลน์ sasa50

• *
  • Like: 12
ดรอปบ้างเป็นเรื่องปกติครับ ใครจะเอารูปไม่สวยมาโฆษณาละครับ

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
อยากได้ตรกปกสุด ต้องไปฟรุตตี้ครับ

ออฟไลน์ ตีกรี่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ส่วนใหญ่แต่งรูปจนขาวเว่อ ตัวจริงกลางๆไปทางคล้ำก็มี

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ดูภาพบ่อย ๆ ก็จะรู้ ครับ

ว่าอะไหน แต่ง อันไหนจริง

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ sekguitar

• *
อย่าไปสนใจโปรไฟล์มากครับ มันอาจจะเว่อบ้างจริงบ้าง รูปก็เช่นเดียวกัน ห้ามจองจากรูปเด็ดขาด ดูตัวจริงเท่านั้น