ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวยังไงไม่ให้หล่น  (อ่าน 2905 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wannayed

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: เที่ยวยังไงไม่ให้หล่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 01:54:40 PM »
เรื่องหล่นต้องบอกเลยครับว่าต้องพกดวงล้วนๆ ผมเท่ว 10ครั้ง เจอหล่น 2ครั้ง  พอหล่นบอกเลยครับว่าจะจำอีน้องคนนั้น เเละเราจะบอกกะคนอื่นว่าหล่น หลายๆร้านเชียเด๊กเเบบไม่สนหีเเตดอะไรทั้งนั้น พองานหล่น เเม่งก้จะไปถามน้องก่อนทั้งๆที่กุเป็นคนจ่ายเงินเป็นคนเสียเงิน ร้านส่วนมากจะบอกเเคว่า ขอโทดคะ  สำหรับนักเท่วมันไม่เเฟร์ เพราะเจองานหล่นบางคนเดินลงกลับบ้านเลยเยอะเเยะ จากสถิติ  ผมเจองานหล่นจะมีไม่กี่ร้าน   บางร้านก้ยังมีความรับผิดชอบคือครั้งต่อไปลดให้ 45% ของค่าคอสก็มีบางร้านก้ไม่สนหีสนเเตดอะไรอีน้องคนนั้นก้รับเงินปกติต่อไป   ส่วนมากจะเจอหล่น  ทะเลาะกับผัว รอบเม็นจะมา  หิวเงินจนเกินไป เร่งให้จบ จะได้เงิน บลาๆๆ ผมว่าจะตั้งกระทู้งานหล่นอยู่ เเต่เคยมีคนตั้ง ร้านเเม่งก้เอายูสอวตาลของร้านมาบอกว่า น้องน่ารักงานดี เคยซ้ำมาเเล้วว 4-5รอบ เเต่เขาคงลืมไปว่ามันสามารถเช็คได้ว่ายูสนั้นมาจากไหน
จำได้แม่นเลยครับ 😂 อยากให้ pr เดินมาถามความเห็นว่างานเป็นยังไงบ้าง ไม่มีเลย😂 ปล่อยผมเคว้งคว้างลอยออกจากร้านไป  :009:

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 03:02:21 PM »
ผมเจอแบบที่คุณบอกเลยครับ น้องรอบสุดท้าย น้องบอกรีบกลับบ้าน แฟนมารับ ผมอึ้งเลย😂
เป็นคำแนะนำที่ไปใช้ได้จริง แต่กับน้องบางคนก็คงเต็มที่กับน้องสุดท้าย แล้วแต่น้องกับดวงจริงครับ

เวลาบอกปฏิเสธพีอาร์ก็จะบอกไปตรงๆ ว่าขึ้นไปก็หล่น ขอคนที่พร้อมทำงานดีกว่า

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 262
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 06:22:30 PM »
พี่เอเลี่ยน เพิ่งหล่นเลยจ้ะ เวลานีี ตอนนี้เลย  :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Wannayed

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 08:32:35 PM »
พี่เอเลี่ยน เพิ่งหล่นเลยจ้ะ เวลานีี ตอนนี้เลย  :032:
มันเศร้าใจครับ :009: แต่ไม่น่าใช่หรือเปล่า ท่านเลเวลสูงยิ่งนัก ท่านเอเลี่ยน ยังไงโปรดชี้ทางสว่างให้ผมและชาวเมือง kapoo ด้วยครับ ห้ามกั๊กนะครับ 5555 :032:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 08:45:51 PM »

OMG  :038:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 262
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2022, 01:25:22 AM »
มันเศร้าใจครับ :009: แต่ไม่น่าใช่หรือเปล่า ท่านเลเวลสูงยิ่งนัก ท่านเอเลี่ยน ยังไงโปรดชี้ทางสว่างให้ผมและชาวเมือง kapoo ด้วยครับ ห้ามกั๊กนะครับ 5555 :032:

มันไม่เกี่ยวเรื่องเที่ยวมานาน มีเงินเยอะ เลเวลสูง อะไรหรอกครับ

เห็นหมี ทะเลาะกับแฟนอารมณ์ค้าง ปจดจะมา มีปัญหาทางบ้าน บ้านไกลรีบกลับ พูดจาไม่ดี prกวนตีน มันมีทุกอย่างให้เราได้พบเจอครับ

สู้ ๆ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2022, 12:19:00 PM »
ช่วงนี้ผมเที่ยวซ้ำคนเดิมที่เคยทอนครับ ลด % การหล่นได้ทันตาเห็น
ซ้ำมันเข้าไป ไม่เบื่อไม่เลิกครับ
 :002:

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2022, 05:35:52 PM »
เที่ยวยังไงก้อหล่นครับ เตรียมทำใจได้เลย การบ้านต้องพยายามดูว่าเป็นพวกพรี่ในนี้ไปกันจริงๆ ประสบการณ์จริงเวลาเขียนมันเฟคยากครับ แล้วก้อถ้าเจอไรดีๆก้อแบ่งปันกันได้ เซฟน้องเซฟตัวเอง ให้เกียรติ สุภาพ สะอาด ต้องจำไว้ด้วยว่า เงินเราหล่นคือประสบการณ์ อย่าคิดมากไปอย่าตั้งความหวังสูงเกิน ก้อพอครับ เที่ยวให้สุขสนุกนะครับ

ออนไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 10:27:46 AM »
มาศึกษาหาข้อมูล คนทอนครับ เที่ยวหล่นตลอด :004:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 10:16:11 PM »
รู้แล้ว บอกผมด้วยนะครับ

ไอ้เที่ยวยังไง ไม่ให้ หล่น เนี่ย

ผมว่า หน้าตาต้องหล่อจัดๆ อะ ถึงจะไม่หล่น 555
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click