ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้องมะเหมี่ยว Zabb Spa งามวงศ์วาน  (อ่าน 440 ครั้ง)

ออฟไลน์ schnatti1969

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหาน้องมะเหมี่ยว Zabb Spa งามวงศ์วาน
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 08:20:34 PM »
ผมเจอน้องครั้งแรกเมื่อสามปีก่อนก่อนจะมีโควิด
ประทับใจน้องมากเป็นกันเองเหมือนเป็นแฟนกัน :81: เนื่องจากผมใช้ชีวิตอยู่ต่างประเทศกลับไทยปีละสองครั้ง มาถึงไทยก็จัดเต็มที่เลยครับเข้าห้องกับน้องทีละ2-3 ชั่วโมงเลย
 เจอน้องครั้งสุดท้ายปี 2020 ก่อนจะมีโควิด ผมทัก LINE ไปหาที่ร้านถามว่าน้องยังทำงานอยู่ไหม แต่ก็ได้คำตอบว่าน้องไม่ได้มานานแล้ว เผื่อมีใครรู้ว่าเจอน้องกันครั้งสุดท้ายตอนไหนครับ